Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Bác nói chuẩn đó, em chê SA vì em cảm nhận SA không xứng, bạn em lấy SA bản cao nhất 1.6 tỉ mà mới thủy kích vì cơn mưa vừa rồi, khả năng lội không hơn được sedan, thậm chí ông bạn khác chạy mazda 2 đi ngay bên cạnh nhanh trí leo 2 bánh lên lề để chênh vênh mà không bị chết máy. Túm lại là đưa xứng với cái tên SUV lắm.
có hình ảnh kiểm chứng bị thủy kích ko bạn ? (che biển số). vì đọc thấy lạ lạ chưa tin lắm.

Hạng B2
9/10/19
114
70
28
30
2,3 năm nữa sẽ cố làm 1 em Lux SA, lúc đó các lỗi lặt vặt khả năng sẽ được khắc phục hết, hi vọng là khung gầm động cơ vẫn sẽ giữ nguyên ngon lành như bây giờ :)

Hạng B2
14/5/15
340
685
93
Bình Dương - Hồ Chí Minh
Vừa có dịp test drive chiếc lux a bản giữa của thằng bạn, phải thừa nhận là khung gầm cứng cáp, ổn định cực kỳ, thêm cầu sau đúng chất bmw fake 1 :)), ăn đứt con Focus của mình vài bậc, nhưng đúng là hơi thiếu các options an toàn chủ động như city stop, cảnh báo làn đường, v.v.. và nội thất cũng hơi đuối so với tụi sedan d. Nhưng mà lái thì quá đã, thằng bạn em cọc 3008 rồi mà lái thử lux a xong bỏ cọc mua luôn :))

• Like
Reactions: npt
Hạng F
29/10/14
8.535
11.211
113
Vừa có dịp test drive chiếc lux a bản giữa của thằng bạn, phải thừa nhận là khung gầm cứng cáp, ổn định cực kỳ, thêm cầu sau đúng chất bmw fake 1 :)), ăn đứt con Focus của mình vài bậc, nhưng đúng là hơi thiếu các options an toàn chủ động như city stop, cảnh báo làn đường, v.v.. và nội thất cũng hơi đuối so với tụi sedan d. Nhưng mà lái thì quá đã, thằng bạn em cọc 3008 rồi mà lái thử lux a xong bỏ cọc mua luôn :))
Mấy cái óp sừn an toàn chắc ko mua được. Đợi vin tự phát triển phù hợp với giao thông việt nam thôi

Hạng D
24/8/07
1.662
2.717
113
uh xác con Lux nặng hơn Focus nên gì vs đầm hơn, mà vô cua êm ko bác, có bị đổ người ko...
- giải bài toán đấu doanh số vs Toy ko phải chuyện dễ, Mitshu thua toàn tập vs Zinger khi đấu trực diện, sau này nghĩ ra con bài Expander ms thắng dc Innova, trong khi Vin ms ra dập Camry te tua...

• Like
Reactions: NEWDRIVER and npt
Hạng D
21/12/14
2.202
7.916
123
Vỡn còn ưu đãi qua tháng giêng vin se típ tục ưu đãi. Vì lỗ nằm trong kê hoạch phổ biến xe vin. Mà thui e chưa có tiền mua o_O

• Like
Reactions: Phat MB
Hạng B2
28/9/20
143
129
43
74
Một bài diết dất hay, có tăm, có tằm, dờ nà núc man vàng da mua Vỉnh Phác Lắt Ét A Tụt Bô nha nha nha!!! Dư vàng thì quất nuôn con Vỉnh Phác Pha Điên nửa nà đẹp đôi!!!

Hạng B1
1/2/16
81
60
18
34
uh xác con Lux nặng hơn Focus nên gì vs đầm hơn, mà vô cua êm ko bác, có bị đổ người ko...
- giải bài toán đấu doanh số vs Toy ko phải chuyện dễ, Mitshu thua toàn tập vs Zinger khi đấu trực diện, sau này nghĩ ra con bài Expander ms thắng dc Innova, trong khi Vin ms ra dập Camry te tua...

Ôm cua 80 xe vẫn rất chắc chắc nhé bác. cua tầm 60 - 70 thì rất êm, người trong xe ko bị đổ, đúng chất xe sang