CDW
Hạng F
6/12/10
5.243
28
48
42
Sì phố----->Hồ Chí Minh
Chào các bác .Số là tháng vừa rồi em bị mất giấy phép lái xe .Thường làm lại thì khoảng bao lâu mới cấp lại giấy phép oto. tks các bác .
Tuần trước em đi xin cấp lại giấy phép oto ,mà bên Lý Chính Thắng hẹn em 2 tháng rưỡi mới cấp lại
. Có bác nào quen biết có thể giúp em xin lại nhanh họn được không .tks

Hạng D
4/11/07
2.961
28
38
53
GPLX của bác nơi cấp ở tỉnh nào hay TpHCM vậy bác? Nếu nơi cấp GPLX là tỉnh bác xin cấp lại thì khoảng 1 tháng bác à! Còn nếu GPLX của bác ở tỉnh khác mà bác xin cấp lại tại TpHCM thì sẽ lâu hơn!

Hạng B2
26/7/12
108
0
16
46
TP. HCM
Em mới làm lại nè, GP của em ở tỉnh ngoài Bắc em gửi hồ sơ ra nhờ làm giúp. E Mất cả hồ sơ lẫm GP mà làm lại mất có 1 tháng tuy nhiên cũng có it bôi trơn. Em đã hỏi ở LC Thắng họ kêu khoảng 4 tháng. Còn nếu bác là GP tại HCM thì chỉ mấy ngày a (có bôi trơn nha).
Chúc bác sớm có kẻo lại bị vin.

CDW
Hạng F
6/12/10
5.243
28
48
42
Sì phố----->Hồ Chí Minh
Daotrich nói:
Em mới làm lại nè, GP của em ở tỉnh ngoài Bắc em gửi hồ sơ ra nhờ làm giúp. E Mất cả hồ sơ lẫm GP mà làm lại mất có 1 tháng tuy nhiên cũng có it bôi trơn. Em đã hỏi ở LC Thắng họ kêu khoảng 4 tháng. Còn nếu bác là GP tại HCM thì chỉ mấy ngày a (có bôi trơn nha).

Bác có quen ai không,bữa em tự làm ,mà không biết gặp ai để (bôi trơn):D .Bác có quen ai giới thiệu giúp em được không

CDW
Hạng F
6/12/10
5.243
28
48
42
Sì phố----->Hồ Chí Minh
laixehainam nói:
GPLX của bác nơi cấp ở tỉnh nào hay TpHCM vậy bác? Nếu nơi cấp GPLX là tỉnh bác xin cấp lại thì khoảng 1 tháng bác à! Còn nếu GPLX của bác ở tỉnh khác mà bác xin cấp lại tại TpHCM thì sẽ lâu hơn!

Dạ GPLX của em cấp ở HCM .Giấy hẹn em thì có rồi ,mà hẹn tới 25-5 mới cấp lại.Bác có cách nào giúp em lấy sớm hơn được không .tks

Hạng B2
26/7/12
108
0
16
46
TP. HCM
CDW nói:
Daotrich nói:

Bác có quen ai không,bữa em tự làm ,mà không biết gặp ai để (bôi trơn):D .Bác có quen ai giới thiệu giúp em được không
Để em hỏi lại cho chắc có gì báo lại bác.