Các bác hay cầm vô-lăng thế nào?

• Total voters
    146
Hạng D
24/10/15
3.602
2.474
113
33
Cái này chắc áp dụng để tìm người yêu được nè:p

Tập Lái
3/5/13
33
13
13
Phân tích rườm rà quá, tôi làm theo những điều đã được học thôi.

Tập Lái
2/7/18
34
4
8
43
Bạn luôn bận rộn và không thích có người ngáng đường bạn. Thay vì tốn thời gian giải quyết vấn đề, bạn thường “cán qua chúng” luôn. Bạn luôn biết cách hoàn thành mọi vấn đề, mọi người tin tưởng và ngưỡng mộ khả năng đó của bạn. Bạn luôn định hướng theo mục tiêu và hành động, và bạn sẽ tiến rất xa trong cuộc sống nhờ vào điều này.

không biết mình tiến tới mức nào

Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
Em này nguy hiểm thế. Chả trách tại sao các người đẹp hôn gốc cây hoặc leo con lươn hoài!
Em nghe mấy đứa nhà em bảo, là cái em này nó bị thần kinh hả bác? Trong clip thì em thấy nó thần kinh thiệt mà?
Sao dạo này thần kinh lên ngôi thế nhỉ? Nhất là cái Bụ E đô nhà em!

Tập Lái
3/7/18
23
1
3
35
nhưng mà jo quen với cách cầm của mình rồi thì sửa sao đc ạ

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Em này nguy hiểm thế. Chả trách tại sao các người đẹp hôn gốc cây hoặc leo con lươn hoài!
Thế em lại hỏi thật là bác có những lúc xoay xoay vô lăng nhẹ nhẹ bằng lòng bàn tay, hoặc lái 1 tay, hoặc buông tay khi xe đi từ từ không?
Em thì chả bênh gì con bé đó đâu, nhưng anh em ta thì vẫn có thói quen lái thoải mái như vậy chả hề gì. Cớ gì anh em ta lại cười vào mặt đàn bà?
Tình huống xét ra cũng chả có gì quá đáng hơn so với khi anh em ta phiêu theo nhạc trong xe độ loa, công tâm mà nói thì chả có gì nguy hiểm hơn so với anh em ta.

Đàn bà lái xe xi nhan trái quẹo bên phải, không biết luật lệ chạy bừa, mình thấy nguy hiểm thì mình cười cho vui. Chớ chỉ vì đàn bà đẹp quá, tự nhiên ganh tức dìm cho chết với cái tình huống vớ vẩn thì mặt mũi đàn ông lịch lãm đem bỏ xó sao? Đoạn này em không nói bác đâu, chỉ là nhắc nhở đàn ông anh em ta nên tỏ ra lịch sự với đàn bà, nếu không thì hoá ra đàn ông ta lại chính là "đàn bà" mất.

• Like
Reactions: tucson2009
Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Thế em lại hỏi thật là bác có những lúc xoay xoay vô lăng nhẹ nhẹ bằng lòng bàn tay, hoặc lái 1 tay, hoặc buông tay khi xe đi từ từ không?
Em thì chả bênh gì con bé đó đâu, nhưng anh em ta thì vẫn có thói quen lái thoải mái như vậy chả hề gì. Cớ gì anh em ta lại cười vào mặt đàn bà?
Tình huống xét ra cũng chả có gì quá đáng hơn so với khi anh em ta phiêu theo nhạc trong xe độ loa, công tâm mà nói thì chả có gì nguy hiểm hơn so với anh em ta.

Đàn bà lái xe xi nhan trái quẹo bên phải, không biết luật lệ chạy bừa, mình thấy nguy hiểm thì mình cười cho vui. Chớ chỉ vì đàn bà đẹp quá, tự nhiên ganh tức dìm cho chết với cái tình huống vớ vẩn thì mặt mũi đàn ông lịch lãm đem bỏ xó sao? Đoạn này em không nói bác đâu, chỉ là nhắc nhở đàn ông anh em ta nên tỏ ra lịch sự với đàn bà, nếu không thì hoá ra đàn ông ta lại chính là "đàn bà" mất.
Bác ơi, em đâu có cười em ấy. Em ấy rất tươi sáng và rất đẹp. Em chỉ nói em ấy nguy hiểm thôi mà. Về luật thì đâu ai cho phép vừa lái xe vừa mất tập trung như vậy. Lỡ có gì xảy ra thì người đẹp sẽ không còn đẹp nữa. Ngoài ra còn mang họa cho người cùng tham gia giao thông.

Tập Lái
4/7/18
13
0
1
40
Khi đường vắng chạy thong thả thì mình cầm tất cả các kiểu. Nhưng khi chạy nhanh hoặc đường đông thì chắc chắn là kiểu số 1,vì kiểu đó là kiểu kiểm soát vô lăng và phản xạ nhanh khi cần thiết tốt nhất.
bác nói chuẩn quá