Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
BanhChungNong nói:
Hồng hà đã test trình nhớ sang thớt Thông báo chấm trình bên vntennis để add vào nick mới được đánh giải nhé!
hôm qua em và bạn em ra sân, bạn em đánh ngang ngửa bác Toàn hay toản, kém tí;
còn em thì ko có ai trình tương đương để test, đánh đơn với banhchung thì ko có cửa mặc dù được chấp 15, may ra chấp 2 dây còn có cửa tí;
Trận thứ 2 đánh với 1 cậu bảo trình tầm 2.5, cũng ko có cửa thắng nốt, bóng mình sang vào tay thuận cậu đấy đoa phát khỏi đỡ luôn;
Sân đội chân đen hơi xa chứ ko tuần em cũng ra vài buổi giao lưu học hỏi :)

Hạng C
16/11/09
582
0
16
Ha Noi
namanhtranbui nói:
BanhChungNong nói:
Không phải trung thực bác ợ, bây giờ không bảo lãnh nữa đâu. Bác đã đánh 2 giải ngoài bắc ae cũng bít sơ sơ rồi.
Vay em 2.75 như bác à???
Bác Nam Anh phải 700 bằng với Bánh chưng. Hiện Viettennis dùng thang điểm đến 1250 nên cũng tương đối chính xác và cũng có thể áp dụng cho các giải trên toàn quốc. NTRP hiện chỉ có mỗi nhóm MB tham gia VNtennis dùng. Cùng 1 mức 2.75, nhưng giữa 2.75-, 2.75 hoặc 2.75+ vẫn là một đẳng cấp khác.

Hạng D
5/1/08
1.321
0
0
[link]http://vntennis.net/diendan/showthread.php?t=35909[/link]
Giải này 5.5 phù hợp đây, ai nhỡ giải Pháp Vân đánh giải này nhé.

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Nhà mình làm giải SFC mở rộng chào xuân 2013 đi bác Hào ơi.
Em thấy mình làm 2 giải là tầm 5.5 và 7.0 ổn đấy bác ạ, thể lệ mỗi cặp có ít nhất 1 thành viên SFC tham gia để kiểu gì SFC cũng có giải :)
Như giải của CLB Pháp Vân tổ chức tính trình khá sát là 1 trong 2 VĐV chỉ được 1 người trình dư (+);
Bác chấm lại trình cho sát với bên Vntennis để anh em có cái chuẩn sắp xếp giao lưu;
giải tầm 5.5 thì anh em cũng dễ đánh, ko ai bị bắt đứng ôm lưới 1 góc cả;
còn các bác trình tầm 3.5 trở lên tham gia hẳn giải 7.0 để anh em có cơ hội thưởng thức những trận hoành tráng, trình tầm 3.5 trở lên thì trong anh em nhà mình ko nhiều, như vậy đánh vòng tròn tính điểm chọn 2 đôi mạnh nhất đánh chung kết làm 2 giải nhất nhỉ thôi;
Các bác thấy ổn ko ạ, các bác cho thêm ý kiến nhé :)

Hạng D
5/1/08
1.321
0
0
@ Hồng hà: cái này đã tính rồi.
Anh em bên kia add trình rồi để ý dưới nick của mình nhé.