Hạng B1
17/10/11
90
2
8
Các bác có gì xách theo vợt tennis để nếu rảnh thì giao lưu cho có máu thể thao, chứ chặt hẻo hoài đau đầu quá

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Tình hình em có việc đột xuất ở cty đến trưa mai, do vậy để em check với cụ hoaiphong xem lịch cụ ấy thế nào, nếu được em & cụ ấy sẽ đu theo sau BTC nhé :)
(Nam Loa hôm trước đk cho LL mới ghép phòng với Nhi, không biết ngày mai thế nào ??? )

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Sup nói:
Tình hình em có việc đột xuất ở cty đến trưa mai, do vậy để em check với cụ hoaiphong xem lịch cụ ấy thế nào, nếu được em & cụ ấy sẽ đu theo sau BTC nhé :)
(Nam Loa hôm trước đk cho LL mới ghép phòng với Nhi, không biết ngày mai thế nào ??? )
Bác Sup di chuyển vào buổi trưa thì đi chung với Bannang nha

Hạng D
24/11/06
3.931
19.096
113
Vietnam
Sup nói:

Tình hình sợ chụp ảnh cháy nhà nên anh e quyết định cho các em ở nhà, em Nhi có thể ở chung với em nếu muốn.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
JBL.WWE nói:
Tình hình sợ chụp ảnh cháy nhà nên anh e quyết định cho các em ở nhà, em Nhi có thể ở chung với em nếu muốn.

Cám ơn Nam Loa nhé, để Nhi ngủ lại trên Lán coi bộ an toàn hơn

Tập Lái
24/6/13
19
0
0
51
caodinh nói:
Các bác có gì xách theo vợt tennis để nếu rảnh thì giao lưu cho có máu thể thao, chứ chặt hẻo hoài đau đầu quá
@Caodinh cool.
Em bỏ te lít 2 năm dồi nhưng vưỡn đem vợt theo giao lưu với bác.