Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
Báo cáo với bác HT về tình hình chấn thương của e: hôm wa xe có 5 chổ mà hội mình nhét tới 21 người, e bị đẩy lên đầu tiên kẹt cứng ngắc lun, bây jờ cái chảng ba nó cong mất tiêu rồi, nhức kg chịu nổi....

Hạng B2
18/12/08
445
2
18
42
Tiêu Kiếm nói:
Báo cáo với bác HT về tình hình chấn thương của e: hôm wa xe có 5 chổ mà hội mình nhét tới 21 người, e bị đẩy lên đầu tiên kẹt cứng ngắc lun, bây jờ cái chảng ba nó cong mất tiêu rồi, nhức kg chịu nổi....

ặc,,,ặc...5 chổ 21người....

Hạng B2
13/6/09
248
0
16
Sài gòn
TUXEDO nói:
Thiếu bác nên phải chờ causbag thôi.

Cám ơn bác Suven_lee và bạn bác đã nhiệt tình tham dự để đội BIM nhà mình không bỏ trò nào
Bác Causbag post bài trong hội BIM nhé.

Theo đề nghị của 1 số chiến hữu thì chương trình tới sẽ đi Vũng Tàu chơi 1 chuyến
Còn họp trù bị Vũng Tàu ở thịt cầy (địa điểm 1 trong 2 chỗ của bác Linh hoặc tiêu kiếm)

Hehe được đấy, Vtàu thì em cũng hơi "rành".
Các bác kết hợp qua Long Hải ngắm hoa anh đào nở mùa này luôn nhé.
Đi hai ngày một đêm là đẹp

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Tiêu Kiếm nói:

Vấn đề ngủ lang và cong chắc phải nhờ giám định viên BMW_Love,

Tình hình là hội nhà ta còn dư kinh phí đóng góp hôm qua và các phần quà giảm giá ở nhà hàng
Để em hội ý với lớp phó phụ trách ăn chơi xem giải ngân chỗ đó như nào?
Phạt các học sinh cá biệt bỏ học không lý do thế nào ?
Rồi soạn công văn báo cáo các bác.

Hàng mới về mời các bác nhào zô [link]http://www.otosaigon.com/forum/m1851558.aspx[/link]

@tieu kiem. Nếu bác tìm được ai "thẳng" em xin chịu phạt thế nào cũng được. hehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Nghe nói lần sau định off VT hả ?
Em đề nghị đi vào ngày 2/1 và 3/1 , vừa Tết Tây vừa là T7 , CN luôn