Tập Lái
15/2/05
43
0
0
tp HCM
easyvn.com
Công ty Mekong xin trân trọng thông báo " Chương trình Khuyến mại Mùa Hè" như sau:
Chương trình này sẽ được bắt đầu từ 01/07/2005 và kết thúc 30/08/2005 cho tất cả khách hàng mua bất kỳ sản phẩm của Mekong Auto đều được rút thăm trúng thưởng.
01 giải đặc biệt: 01 Piago Liberty 125 trị giá 4600 USD.
01 giải nhất: 01 Laptop IBM Thinkpad T42 trị giá 1800 USD.
02 giải nhì: Film Digital Camera Sony DVD 803E trị giá 1800 USD.
02 giải ba: Digital Camera Panasonic FX7 trị giá 582 USD.
05 giải khuyến khích: ACB Master Card trị giá 500 USD.
Mong Quí Khách quan tâm.

Tập Lái
14/10/04
44
0
0
RE: THÔNG BÁO CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MẠI

Nếu xe Fiat Stilo sấp ra bán bằng giá với Lacetti 1.6 thì mọi người sẽ tranh nhau mua liền khỏi cần khuyến mãi. Đề nghị Bác tư vấn lại cho các sếp biết .

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

vậy không trúng có được gọi là "khuyến mãi" không bác hki.. ?

Tập Lái
15/2/05
43
0
0
tp HCM
easyvn.com

Bác biết mà, Mekong bán ít xe như vậy cơ hội trúng thưởng càng cao đó nha.

Hạng B2
18/9/04
220
7
18
còn lâu mới nói

Trích đoạn: hki1570

Bác biết mà, Mekong bán ít xe như vậy cơ hội trúng thưởng càng cao đó nha.
Tệ thật, nhà em mua xe Albea từ năm ngoái rồi giờ có được bốc thăm không bác:D
Mà liệu chừng năm nay có ra Stilo không bác, em hâm mộ con này lém đó nha

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Em nói để góp ý thôi, chớ Mekong kd ẹ quá, mấy mẫu xe Fiat bán ra chả cái nào gây được ấn tượng cả. MK nên tìm mẫu xe đẹp hơn (loại truyền thống của Fiat ấy Uno, Stilo...) & phải chú trọng về chất lượng dịch vụ sau bán hàng cùng với nguồn cung cấp phụ tùng thay thế cho giá cả hợp lý thì mới mong lấy lại thị trường. Chứ nhìn vào thị phần của MK thấy mà buồn.

Hạng B1
16/6/05
60
0
0

em thì trước kia cũng thấy chán Mekong lắm, nhưng từ lúc cưới em Albea này về, lại được các bác Saleman của hãng tận tình hướng dẫn và giải thích cặn kẽ các tính năng của xe, thêm vào họ cũng đưa cho em cả bảng giá phụ tùng sau khi đuợc điều chỉnh, em thấy cũng hợp lý, giá thì tương đương giá thị trường mà lại được phụ tùng chính hãng, với lại, em thấy tổng chi phí bảo trì bình quân của em Siena nhà em trước đây cũng không cao hơn các loại xe khác vì xe chạy cũng ổn định. Nếu Mekong duy trì và ngày càng cải thiện dịch vụ hậu mãi như hiện nay thì em thấy cũng ổn các bác ạ...

Tập Lái
14/10/04
44
0
0

Em thì mới hôm nay biết được. cuối năm 2004 khi đến mua xe, thằng sale ở Trần Hưng Đạo-Q.1 bố láo định lừa khi bảo phải trả thêm tiền ghế da cho con Albea 1.6 vì bảo là đây là hàng trưng bày không phải là theo xe. Rỏ thật là tệ cho Mekong khi có nhân viên như vậy.

Trích đoạn: mexehoi
Rỏ thật là tệ cho Mekong khi có nhân viên như vậy.
Đó là sale của đại lý chứ có phải nhân viên Mekong đâu bác...:D...mà nói thật là các đại lý có chế độ cho sale man bèo lắm...chả trách các bác ấy lâu lâu làm ẩu 1 phát...:(

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Bác Ke nói em mới bít, hồi T 7-2004 em đi tìm xe cũng đã ghé qua showroom Trần Hưng Đạo, tay nhân viên ở đấy không dám bịp em theo kiểu bắt "Giôn-lê-nôn" thêm tiền ghế da nhưng nó khẳng định là bộ ghế này trị giá 7vé & đang được khuyến mãi không tính vào giá 29.500 $ chứ hết tháng thì sẽ là 29.5 + tiền ghế nữa ...
May quá em không rước em về cưới chứ không thì tổng thiệt haị sẽ lên đến 30 triệu so với thời giá bi giờ roài...:D