Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Đã nhận được bộ logo mới. Logo và sticker cũ khi xe đi rừng bị gỡ mất, chắc là mấy anh tộc thấy đẹp lạ nên tháo về dán vào xe máy cày :(
Cảm ơn bác lơ.

Hạng B2
29/7/10
327
112
43
Em đã nhận được hàng và triển ngay lên xe. Theo quan sát của em thì logo OS dán kính trước bị chạm gạt nước. Còn dòng chữ www em chưa biết dán chỗ nào cho đẹp, các bác tư vấn giúp em (xe em là KIA CERATO).
Thông báo đến các thành viên đã đăng ký nhận sticker & logo không rượu bia 2016
Cám ơn BQT diễn đàn.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Em đã nhận được hàng và triển ngay lên xe. Theo quan sát của em thì logo OS dán kính trước bị chạm gạt nước. Còn dòng chữ www em chưa biết dán chỗ nào cho đẹp, các bác tư vấn giúp em (xe em là KIA CERATO).
View attachment 539777 View attachment 539778 Cám ơn BQT diễn đàn.
1. Gạt nước chạm vào logo kính trước, xe em cũng thế từ bao nhiêu năm nay rồi, không ảnh hưởng gì đâu
2. Logo dài hầu hết dán dọc phần trên cản sau

Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Gửi ban quản trị diễn đàn.
Vì không muốn đưa thông tin cá nhân lên trên diễn đàn này nên em đã gửi email theo địa chỉ [email protected] ngay từ ngày đầu thông báo có logo nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được. Em không biết ban quản trị có nhận được email của em không ạ? Em gửi từ mail công ty của em có đuôi [email protected] ạ.

Hạng C
18/11/15
555
3.768
93
Tây Ninh
Gửi ban quản trị diễn đàn.
Vì không muốn đưa thông tin cá nhân lên trên diễn đàn này nên em đã gửi email theo địa chỉ [email protected] ngay từ ngày đầu thông báo có logo nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được. Em không biết ban quản trị có nhận được email của em không ạ? Em gửi từ mail công ty của em có đuôi [email protected] ạ.
E củng như bác này xin BQT check dùm e

Hạng D
11/9/14
1.702
51.942
113
View attachment 539777 View attachment 539778 Cám ơn BQT diễn đàn.
Em mới dán xong, mí anh thấy có được hơm dạ...

Hạng C
3/1/10
848
7.254
93
Em không đăng ký trực tiếp comment trên này vì sợ thông tin cá nhân lộ ra bị làm phiền quảng cáo nên dùng cách gửi email, tự dưng cảm thấy mình sai sai khi gửi ngay thông tin lúc thông báo mà giờ vẫn chưa nhận được logo. Không biết admin có ...kiểm tra mail không ạ?

Chắn chắn admin có check email, vì em cũng đk qua email và đã nhận được :D

Status
Không mở trả lời sau này.