Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/2/16
1
1
3
34
Em mới nhận được hôm nay. Cảm ơn ban quản trị nhiều lắm.

Hạng B2
24/10/15
258
92
28
46
Em muốn đăng ký thì như thế nào?cho em đăng ký ở đây đợt kế tiếp được không?

Hạng B1
3/9/15
54
33
18
47
Cảm ơn AD. Em đã nhận được cách đây 2 hôm rồi. Hôm đó đi làm về, nhận được là hí hửng dán ngay trong đêm. Nhưng hôm nay đi rữa xe thì nó thổi văng lớp cao su phía ngoài của dòng chữ www.otosaigon.com buồn 5 phút. Đành tháo bỏ luôn chứ để nó bay màu trắng bệch thấy gớm

Tập Lái
24/2/16
12
8
3
42
Chào các bác,

Toàn bộ gần 1000 Sticker, Logo OS cùng Logo "Đã Uống Rượu Bia Không Lái Xe" mà các thành viên đã đăng ký trong tuần vừa qua sẽ được gửi đến địa chỉ đăng ký trong tháng 09/2016. Do có một số thông tin cá nhân của các thành viên như địa chỉ và số điện thoại nên BDH OS đã tạm gỡ bỏ nhằm tránh một số đơn vị khác dùng thông tin trên với mục đích quảng cáo khác.

Hiện nay OS tạm dừng chương trình gửi sticker, logo OS cho đến đầu tháng 10 sẽ thông báo đợt 2.

BDH OS
Chào ban quản trị, mình đăng ký từ đầu năm sao vẫn chưa nhận được.
Vui lòng kiểm tra giúp
Thanks

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Em không đăng ký trực tiếp comment trên này vì sợ thông tin cá nhân lộ ra bị làm phiền quảng cáo nên dùng cách gửi email, tự dưng cảm thấy mình sai sai khi gửi ngay thông tin lúc thông báo mà giờ vẫn chưa nhận được logo. Không biết admin có ...kiểm tra mail không ạ?
Gửi mail hình như ko nhận được, đợt đâu lắm rồi, em gửi mail chẳng thấy tăm hơi đâu cả, nên thôi!

Status
Không mở trả lời sau này.