Duong_cao nói:
FerrucioLamborghini nói:
EMMA VIETNAM nói:
....
Từ 4 giờ chiều chỉ có giới hạn ở khán phòng trao giải, còn trưng bày siêu xe vẫn vào tự do..
Thế bác giải thích giùm em cái này với... mỗi bác 1 kiểu... em biết làm sao...

Tình hình là siêu xe sẽ vẫn trưng bày ở ngòai, nhưng khách VIP và Competitor sẽ vào dự đêm Gala ở trong Ballroom..
Rất mong bác có mặt...
Cảm ơn bác Duong_cao. Vậy là em có thể đến sau 5g để coi siêu xe rồi đúng ko bác. Mà sau 5g thì các xe thi đấu âm thanh còn trưng bày ko để chụp vài tấm...

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon
FerrucioLamborghini nói:
Duong_cao nói:
FerrucioLamborghini nói:
EMMA VIETNAM nói:
....
Từ 4 giờ chiều chỉ có giới hạn ở khán phòng trao giải, còn trưng bày siêu xe vẫn vào tự do..
Thế bác giải thích giùm em cái này với... mỗi bác 1 kiểu... em biết làm sao...

Tình hình là siêu xe sẽ vẫn trưng bày ở ngòai, nhưng khách VIP và Competitor sẽ vào dự đêm Gala ở trong Ballroom..
Rất mong bác có mặt...
Cảm ơn bác Duong_cao. Vậy là em có thể đến sau 5g để coi siêu xe rồi đúng ko bác. Mà sau 5g thì các xe thi đấu âm thanh còn trưng bày ko để chụp vài tấm...

Bác muốn tham quan siêu xe thì nên đi từ sáng sớm... đừng đến sau 17h00, Tinh thần là có thể chủ xe vẫn ở lại tham dự đêm gala nhưng xe thì có thể chuyển đi... Vì đó là đến phần trao thưởng rồi bác ạh...
Vì siêu xe còn tùy thuộc vào chủ xe nên bác thông cảm... nhé.. nếu đến sau 17h00 mà không còn thì em cũng tiếc cho bác quá... :)

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
GHD nói:
Huhuu. Có bác nào thừa vé VIP nữa không !!!!

Buổi sáng E đến xong, E sẽ cho bác mượn cái vé để đi buổi tối nhé! Có điều bác phải chấp nhận làm Ms... :D

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
hollowman nói:
GHD nói:
Huhuu. Có bác nào thừa vé VIP nữa không !!!!

Có ... nhưng bán . Bác mua k ? :D:D .

Bán cho a đi Tú! Nói zay chu đi chiu kho chup hinh nhiều vào post lên cho mọi người cùng coi nha, xác con máy khủng chụp cho chắc cú! nhất là hình cẳng dài thì gửi anh thôi....VIP mà....:D

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Duong_cao nói:
Những chủ xe tham dự (Competitor) đương nhiên tham dự đêm GALA bác ạh... còn VIP Access là dành cho những thành viên VIP có vé mời...

Do em đọc thấy dòng này tại bài đầu tiên trang 1 nè bác:

"Chương trình sẽ bắt đầu từ 9 giờ sáng đến 21 giờ tối
, tuy nhiên từ thời gian 16:00 đến 21:00 chỉ giới hạn “VIP ACCESS “ cho các O.S.P.D, các hội trưởng và Hội Phó OS và các OS VIP CARD MEMBER cùng các vị khách mời đặc biệt của chương trình trong đêm trao giải. "

Em hổng thấy nói đến cầm be tí tờ gì cả nên sao em hiểu được.:(

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Chậc, cơ hội bắn súng rồi đây.

PV chiến trường của TFC có được tham gia dự lễ trao giải không các bác, bác HT 4so7 chứng nhận dùm nhé.