Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Người Xây dựng nói:
Việc gì đã qua thì ta cho qua thôi,cái chính là bác chủ đã hài lòng và chúng ta cũng đã thấy sự việc và rút được bài học.
Bác chắc là người của Ford hay SGF?

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Người Xây dựng nói:
Việc gì đã qua thì ta cho qua thôi,cái chính là bác chủ đã hài lòng và chúng ta cũng đã thấy sự việc và rút được bài học.
Bài học gì ạ?! Bài học là phải tránh xa Ford ra à ?!
Em nghĩ bác chủ phải post lên cách giải quyết thì mới biết :"à , lỡ chẳng may gặp sự cố cỡ như vậy, Ford cũng sẽ giải quyết giống như vầy ..." . Lúc đó người tiêu dùng mới an tâm mà dùng hàng Ford !

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
waterski nói:
Người Xây dựng nói:

Ha ha ha !!! bác người xây dựng là người của FFC đó bác waterski ợ, bác ấy lớn tuổi rồi nên nhận định rất chuẩn ạ

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83
Mừng cho bác chủ, được bớt 20% nữa không bác? :D

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
waterski nói:
Người Xây dựng nói:
Ổng là già làng hội Ford

Hạng C
6/8/11
644
1
18
SGF sẽ hỗ trợ

_ đưa giấy chủ quyền về đúng tên bác chủ và chịu mức thuế trước bạ 5% ( bác chủ chỉ cần tốn 10% ) .
_ Sữa những món lặt vặt free và hoàn lại tiền bác chủ đã trả .

_ Gởi lời xin lỗi với bác chủ về sai sót của mình

Đổi lại bác chủ phải lên dd post bài để anh em bớt căng thẳng .

Em nghĩ sự việc sẽ như thế thì có thể cho là thoả đáng .em chỉ nghĩ như thế còn thật sự thế nào em không biết hihihi

Hạng C
6/8/11
644
1
18
SGF sẽ hỗ trợ

_ đưa giấy chủ quyền về đúng tên bác chủ và chịu mức thuế trước bạ 5% ( bác chủ chỉ cần tốn 10% ) .

Em nghĩ sự việc sẽ như thế thì có thể cho là thoả đáng .em chỉ nghĩ như thế còn thật sự thế nào em không biết hihihi

Hạng D
30/5/12
2.632
5.833
113
Em ơi Sài Gòn phố
kubin85 nói:
SGF sẽ hỗ trợ

Hơi khó bác ơi, nếu vậy thì FFQ lỗ chết. Nếu được vậy thì bác chủ thớt và bên FFQ đã post cách xử lý tình huống lên đây rồi. Theo em nghĩ cái trước bạ 15% đó thì chắc bác chủ vẫn phải đóng, nhưng được khấu trừ vào phần bảo trì, bảo dưỡng hoặc thay thế linh kiện tại FFQ trị giá 5% đó.

Hạng B2
25/5/11
177
2
18
48
Em nghĩ cũng là kết thúc đẹp. Chúc mừng bác chủ.