Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
RE: Thông báo họp mặt!

Kính thưa các bác:)
Rất mong các bác xem và bình loạn góc ảnh với hướng nhìn tích cực, đừng nên biến tấu nó theo hướng tiêu cực, o phù hợp với hiến chương XNL và của OS:) Vì khả năng biến tấu của anh em OS nói chung và XNL nói riêng có thể dẫn tới hơn ...1000 cách hiểu khác nhau, o có lợi cho tinh thần tương thân tương ái của chúng ta. :)
Cảm ơn các bác rất nhiều vì 1 tinh thần chung của XNL!:)
Các bài nào vi phạm sẽ được gở bỏ trong vòng 24h phép:D Kính mong các bác xem xét và chấp nhận!

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

cuối cùng chuyến đào thoát của em kết thúc với tất cả những tình cảm rất đỗi tuyệt vời của XNL . qua đây em gởi lời cảm ơn đến anh em OS đã nhiệt tình chiến đấu với em " không cho em nghỉ ngơi" đến ngày về. trở lại những tất bật hàng ngày - những công việc những âu lo tính toán trong cuộc sống nhưng vẫn luôn mỉm cuời vì nghĩ về những người bạn OS . tuy là ảo nhưng tình cảm là tình cảm thật . hẹn gặp lại các bác dù ở Huế hay ở Xì Gòn hay ở bất kỳ đâu trên trái đất này .

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113

Trích đoạn: xecuuhoa

cuối cùng chuyến đào thoát của em kết thúc với tất cả những tình cảm rất đỗi tuyệt vời của XNL . qua đây em gởi lời cảm ơn đến anh em OS đã nhiệt tình chiến đấu với em " không cho em nghỉ ngơi" đến ngày về. trở lại những tất bật hàng ngày - những công việc những âu lo tính toán trong cuộc sống nhưng vẫn luôn mỉm cuời vì nghĩ về những người bạn OS . tuy là ảo nhưng tình cảm là tình cảm thật . hẹn gặp lại các bác dù ở Huế hay ở Xì Gòn hay ở bất kỳ đâu trên trái đất này .

Bác Xecuuhoa về tới nhà rồi à , đi bộ gì mà nhanh thế ,xa bác mấy ngày mà nhớ quá.
Qua bác mà tự nhiên thấy mến AE OS miền trung mới lạ, tuy xa mà như thật gần.
Thời gian bác ở SG tuy ngắn mà cái tình bác để lại cho AE thì thật nhiều.Cám ơn bác nhé.
Khi nào mà nhớ bác quá chắc phải rủ mấy AE đào thoát ra đó một chuyến.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Help to Xecuuhoa: Mặc kệ cái lão Quất kia hẳn loay hoay cho rộn chuyện!..., Này, cái vù người Huệ ợ Saigoòng chụ muốn nọi là...!?!

Status
Không mở trả lời sau này.