Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/9/14
12
8
3
dạ cảm ơn bác đã góp ý ah nhưng nick bac mới quá đáng lẽ em ko nói nhưng em nói bác 2 ý để bác biết.
1. Chúng em đã mất gì mà phải bắt bồi thường ah?? bác quote lại cái "bồi thường" giúp em, em kiém ko thấy ah?? mấy đứa nhỏ đã ko biết mình người lớn thì phải xem kĩ chứ ah
2. Bác về bác hỏi mi đứa gọi bác là tía chữ C trong MFC nghĩa là gì nhé, gọi "MFC cờ lúp" là mí đứa nhỏ nó chỉnh lại thì nhục ah
Than
chữ C ấy thì thằng nhóc nào mà chả biết hả bác! Chả là đọc MFC cờ lúp cho nó thuận cái mồm hay lải nhải thôi. Mà qua việc này, tui mới thấy cái tầm của bác hụi phó: rất tiểu tiết, rất giống phụ nữ. Không thấy cái tổng thể, chỉ chăm chăm vạch lá tìm sâu! Thảo nào... Xin lỗi, em mãi vẫn chỉ là thằng nối dây âu đi ô.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
chữ C ấy thì thằng nhóc nào mà chả biết hả bác! Chả là đọc MFC cờ lúp cho nó thuận cái mồm hay lải nhải thôi. Mà qua việc này, tui mới thấy cái tầm của bác hụi phó: rất tiểu tiết, rất giống phụ nữ. Không thấy cái tổng thể, chỉ chăm chăm vạch lá tìm sâu! Thảo nào... Xin lỗi, em mãi vẫn chỉ là thằng nối dây âu đi ô.
dạ vâng thế thì em hiểu bác rồi ah. Cảm ơn bác đã góp ý ah. Bác mới chỉ ra được 1 chữ C còn ý chính là "bồi thường" sao ah?? bác phải hiểu nhưng gì mình nói chứ ah, bác ko nên a quắn xong rồi a dua theo người ta
Vậy để em nói cho bác hiểu và nói để ae đọc và biết tại sao ae mfc khá bức xúc ah.
Tại vì bác lơ nói chúng em đăng kí bằng "mồm" ah. Trong khi bên trong chi hội anh em ngày nào cũng giục nhau, dụ dỗ nhau đóng tiền, nhờ vã đóng tiền để đăng kí đi os12 và tất cả đã đóng tiền và HT em cũng đã thông báo hạn đóng tiền với nv os. Vậy mà bác í nỡ bảo chúng e đóng tiền bằng mồm :((.
Còn về mấy cái áo, xin lỗi bác chúng em vác áo về làm gì ah?? về bận hàng ngày đi làm ah? hay tối đi với ghệ bận cho người ta nhìn? Chi hội em tất cả mọi người đã đk đồng phục hết rồi thì mần thêm cái áo về để đi ăn sn os13 ah??
Bác chỉ nói oanh oach, chả suy nghĩ gì. Chúng em tìm sâu chỗ nào?? cái tổng thể trong đây là cái gì bác nói em nghe???? ăn ít lại bác
Vang, xin lỗi em chỉ em chỉ là thằng bán loa :), ai có nhu cầu năng cấp ủng hộ em phát hihi.
Xin lỗi các bác nếu các bác thấy khó chịu vì em bác xúc anh a quắn này qua ah.
Bác lơ chắc xoá những cmt ngoài lề hết luôn đi ah, trả lại cái thớt bình thường
Than

Hạng D
Nick a quắn ở đâu nhảy ra dek biết mô tê mfc là gì, hiểu được bao nhiêu mà phán như đúng rồi. HT HP MFC tầm cỡ nào thì tụi em tự biết, trước mắt thấy tầm "air blade" của bác cũng dữ rồi, nếu có nick thật thì lấy ra chơi bác, chứ nick mới quá nhảy zô đây ai coi ra gì :D

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
mí bác thông cảm cho nick mới a quắn hay là lại nick âm binh theo cách gọi của cnl đó mà... có cái cờ lờ mà cũng ko hiểu thì chẳng hiểu chém bồi thường việc gì chỗ nào... bác nên vào thớt mfc đọc để khai sáng thêm nhé
Thân

Hạng D
31/3/11
1.670
885
113
dạ sẵn tiện đang bóng bàn về chuyện OS và các chi hội, thôi thì em mạn phép xin bác Lơ ủng hộ chương trình của MFC vài cuốn tập và cây bút cho các bé thiếu nhi nhé. Dù sao MFC cũng là con ruột của OS nên mong bác Lơ đừng ruồng bỏ em nó, bác cư lo Mẹc, Bim, Au đì ko, bỏ bê mí em thấp thấp rẽ tiền hoài :3danbanh:, mà trong khi tất cả đều là thành viên của OS
http://www.otosaigon.com/threads/tu-thien-mfc-1-1-2015-can-lam-mot-tam-long.8617348/

Hy vọng Kenvin alo em nói " anh Lơ chỉ thị em bảo là OS gởi tặng XYZ làm quà cho các bé nhé"
Thân
UnderXXX
Số dt em luôn 090 8888 191 trong trường hợp Kevin quên lưu số em hhihi
Lai rồi nhen :)

Status
Không mở trả lời sau này.