Hạng B1
2/8/11
93
9
8
Thi bằng xe số AT đó bác ui
MU nói:
Bác HT cho em hỏi thi bằng xe AT hay là số sàn vậy bác? em đăng ký đi dợt với bà con nhưng nếu thi số sàn thì hơi mệt cho em tí.
bonbanhxequay nói:
Bác Hội trưởng đã lên chương trình tập dượt cho các cuộc thi đấu tại SNOS 9 năm , các bác nào đăng ký tham gia thi đấu thì vào đăng ký để bác GM-DDT sắp xếp nha.
Em lên danh sách cho các bác đăng ký nha:
1-Thi chạy zic zac
Thí sinh 1 : badboyvn

2-Thi thay vỏ xe :
Thí sinh 1 : bonbanhxequay

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Thi lái xe zig zag và lùi xe vào chuồng thì còn xài Audi được. Chứ tháo bánh xe mà cho các bác quậy từa lưa ốc vít mâm xe thì.....chắc xe Pick-up cho chắc ăn! Hehe

Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
ái chà...thấy bà con thi thố dzui quá.... chắc cũng phải tham gia chân....la ó viên .:D:D...có ai đi cùng hướng quận 2 của em hem.... cho em ké với vì em bi bệnh ...đậu phôộng đường kinh niên roài..... không chừng đến tới nơi các bác đã...đi về roài.... hix:(:(:(

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
babyugiveit2meeh nói:
ái chà...thấy bà con thi thố dzui quá.... chắc cũng phải tham gia chân....la ó viên .:D:D...có ai đi cùng hướng quận 2 của em hem.... cho em ké với vì em bi bệnh ...đậu phôộng đường kinh niên roài..... không chừng đến tới nơi các bác đã...đi về roài.... hix:(:(:(
Baby biết đường qua cầu Phú Mỹ không ? Qua cầu Phú Mỹ vào Nguyễn Văn Linh , chạy tới ngã tư Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Lương Bằng rẽ trái , chạy qua trung tâm triển lãm SECC 2 ngã tư , rẽ trái là tới chỗ tập dợt nha baby . Còn không tới đó gọi dây thép cho em.