Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
@4W và Ngotuandat: hai pak làm em cảm động quá.... em hông biết đi đường cầu phu mỹ đâu ah.... hay thôi em đi từ cầu sai gòn, qua cầu kinh tẻ đến Lotte mart (đường này em biết vì đại ca em ở đó), rồi từ đó em sẽ ...hỏi đường đi tiếp vậy....

Hạng C
17/8/09
996
47
28
babyugiveit2meeh nói:
@4W và Ngotuandat: hai pak làm em cảm động quá.... em hông biết đi đường cầu phu mỹ đâu ah.... hay thôi em đi từ cầu sai gòn, qua cầu kinh tẻ đến Lotte mart (đường này em biết vì đại ca em ở đó), rồi từ đó em sẽ ...hỏi đường đi tiếp vậy....
Nếu đi từ cầu Sài Gòn mà qua Kênh Tẻ thì hơi bị xa.
Chị đi từ cầu Sài Gòn, đến Nguyễn Tất Thành ==> Cầu Tân Thuận 2 ==> Rẻ trái qua Nguyễn Văn Linh gần hơn.
Còn nếu đi cầu Kinh Tẻ ==> đến Lotte Mảrt rẻ trái đi ra đường Nguyễn Thị Thập, rồi nhìn cái bản đồ của em là đi được.

Hạng F
5/3/10
5.994
31.256
113
babyugiveit2meeh nói:
tội nghịp qué, dân xì gòn mà hổng bít cầu Phú Mỹ chán nhể

Hạng F
15/11/10
9.321
2.960
113
50
Em đi đá banh về sẽ ghé cổ vũ cho các bác các mợ ạ.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.960
113
50
Dự trù tập đến mấy giờ thì kết thúc vậy bác Bình ơi???
Anh em bên hội Matiz có hỏi thăm là hội mình tập trung xuất phát đi SN ở đâu? để còn kết hợp đi chung. Vậy sau khi tập dợt xong mí bác biểu quyết chọn chổ luôn nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Poorguy nói:
Anh em bên hội Matiz có hỏi thăm là hội mình tập trung xuất phát đi SN ở đâu? để còn kết hợp đi chung. Vậy sau khi tập dợt xong mí bác biểu quyết chọn chổ luôn nhé.
Tập từ 15g , kết thúc chắc phải tới 17g30 . Đá banh tới 15g30 thôi Poor , đá lâu quá nhỡ bị đốn què cẳng thì khổ ... he he .
Nếu anh em muốn đi qua hầm Thủ thiêm thì chắc tập trung tại công viên 23-9 được không các bác?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.960
113
50
bonbanhxequay nói:
Poorguy nói:
Tập từ 15g , kết thúc chắc phải tới 17g30 . Đá banh tới 15g30 thôi Poor , đá lâu quá nhỡ bị đốn què cẳng thì khổ ... he he .
Nếu anh em muốn đi qua hầm Thủ thiêm thì chắc tập trung tại công viên 23-9 được không các bác?

Tập trung tại Bến vân Đồn q4, ngay chân cầu Calmette (chổ này đâu xe thoải mái có nhánh chạy thẳng lên cầu rồi quẹo phải xuống hầm luôn.

Last edited by a moderator: