Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Em cứ thấy hay là like..Còn like để quyết định chọn ai hay bỏ ai thì em không có ý đó. Chỉ like cho 1 bài viết hay...Trong BDH chi hội bác nào cũng ok hết, bác nào cũng xứng đáng hết...Cái duy nhất để gắn kết anh em Sufc lại với nhau chính là cái tình và cái tâm..Mang tiếng là Su nhưng xe thì có đủ loại..Người thì ở khắp mọi nơi nhưng điều cốt yêu ở Sufc chính là sức mạnh của sự đoàn kết và gắn bó của 1 tập thể cùng chung tay xây dựng ngôi nhà chung ngày 1 phát triển và là 1 nơi mà các anh em có chung 1 niềm đam mê xich lại gần nhau hơn, quý mến nhau hơn và có thật nhiều các kỷ niệm vui, buồn với nhau trong các chuyến of đường dài cũng như các buổi of chai ...hehe...
Thôi thì em cũng hóng xem các bác quyết định như thế nào và kết quả cuối cùng ra sao thôi...hehe

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em lại chào các bác như đầu thớt.
Vậy là đã qua mốc thời gian 25/1 rồi xem như thớt đề cử BĐH mới đã thất bại. Thua keo này sẽ bày keo khác kg vấn đề gì cả. Vấn đề còn lại là BĐH cũ lại tiếp tục ngồi lại với nhau để lên những kế hoạch, chương trình cho cả năm 2015 này và những ý tưởng dài hơi cho những năm sắp tới.
Năm 2015 có ý nghĩa với chi hội về mặt tinh thần đó là chi hội đã tròn 5 tuổi. BĐH sẽ cố gắng có 1 chương trình hoành tráng cho dịp này mong tất cả các bác hưởng ứng.
Cuối cùng thì em mong các bác tập trung cho thớt off nấu bánh chưng chi hội vào cuối tuần sau cho thật hoành tráng nhé.

Hạng C
11/3/11
951
456
63
E rất muốn tham gia nhưng phải làm. Tiếc ơi là tiếc

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Em cũng muốn ghé lắm. Nôn nao lắm. Nhưng e đang ở thái lan rồi. T4 mới về

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Em cũng muốn ghé lắm. Nôn nao lắm. Nhưng e đang ở thái lan rồi. T4 mới về
Thế thì đành chịu roài! Take care nha bác Pxtanh - né mấy cái khu Siam Paragon, Robinson hay Central World nha. Mấy tay ủng hộ mợ cựu thủ tướng đang canh me quậy phá đó. Sang khu Sukhumvit Soi 11 hoặc Soi 9 mà chơi nhóe :) !

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng C
11/3/11
951
456
63
Thế thì đành chịu roài! Take care nha bác Pxtanh - né mấy cái khu Siam Paragon, Robinson hay Central World nha. Mấy tay ủng hộ mợ cựu thủ tướng đang canh me quậy phá đó. Sang khu Sukhumvit Soi 11 hoặc Soi 9 mà chơi nhóe :) !
Bác Fiat thật là rành rọt Bang kok quá. Cn vừa rồi em mới đi Siam Paragon, central world rất yên bình. Chưa thấy biểu tình biểu tọt gì.
Cám ơn bác.