Hạng D
18/5/11
2.724
3
38
MGconstruction nói:
hic hic...12/11 xuống LA chuộc bằng lái về kịp thì zọt ra luôn. em đặt nữa cục gạch thôi nhé :(
chia buồn cùng với bác,

Hạng B2
2/7/09
307
3
18
47
- Bác HT cho e đăng ký 2NL nhé!
- To all: E thấy ý kiến Bác linhoto về việc mời đại diện BĐH OS tham gia sinh nhật lần này cũng hay. Sẵn chứng kiến việc bầu bán công khai dân chủ của Hội mình luôn và đặc biệt là thể hiện sự quan tâm của Hội đến BĐH OS (cái này đúng là lo lót nè
).

Last edited by a moderator:
Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
Olympus nói:
Ai trong 3 nhân vật quan trọng này vắng mặt thì sẽ đặc cách bầu chọn người đó luôn ( Vì vắng mặt có thể là chiêu thức cuối cùng trong quá trình chạy án...í lộn, chạy chức...hehe
)
Các bác khác có kao kiến gì hem...?

Nghị quyết bên kia đã đồng ý 02 HP là bác nlthanh và nguyengiao rồi
. Bác Olympus chỉnh lại nhá. Em là em chạy ... chức đó.
.

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
dem0sao nói:
Olympus nói:
Ai trong 3 nhân vật quan trọng này vắng mặt thì sẽ đặc cách bầu chọn người đó luôn ( Vì vắng mặt có thể là chiêu thức cuối cùng trong quá trình chạy án...í lộn, chạy chức...hehe
)
Các bác khác có kao kiến gì hem...?

Nghị quyết bên kia đã đồng ý 02 HP là bác nlthanh và nguyengiao rồi
. Bác Olympus chỉnh lại nhá. Em là em chạy ... chức  đó.
.
Chém chết mịa bi giờ:mad:

Hạng B2
9/4/10
115
0
0
39
Vô thớt này xả xì trét còn hơn thớt kia nữa, các cụ hài... Vãi đái :D:D

Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
MGconstruction nói:
hic hic...12/11 xuống LA chuộc bằng lái về kịp thì zọt ra luôn. em đặt nữa cục gạch thôi nhé :(
Trời có bị trên đường cao tốc không ? Hôm CN vừa rồi em cũng bị bắn 96/80 vượt phải sang lane 80 hệt lỗi lão Kế hôm đi Bến Tre. Ra chỗ mấy chú thấy bộ đàm báo liên tục: xe Gạch đít màu đen biển .... còn 20' sẽ tới; xe Pre biển ... còn 40' sẽ tới. Không hiểu mấy máy bắn chỗ nào vì đi 100km/h thì tầm 40 cũng hết đường cao tốc

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
Freeway sonata nói:
MGconstruction nói:
Trời có bị trên đường cao tốc không ? Hôm CN vừa rồi em cũng bị bắn 96/80 vượt phải sang lane 80 hệt lỗi lão Kế hôm đi Bến Tre. Ra chỗ mấy chú thấy bộ đàm báo liên tục: xe Gạch đít màu đen biển .... còn 20' sẽ tới; xe Pre biển ... còn 40' sẽ tới. Không hiểu mấy máy bắn chỗ nào vì đi 100km/h thì tầm 40 cũng hết đường cao tốc
Em bị 113/100 lúc 4pm còn thấy trong tờ giấy ghi rõ 113/80 sau đó sửa lại là 113/100 em dự là đoạn vừa qua tân An vì lúc đó em có vượt phải 1 chú chạy 85-90 xong tấp ra lane trái liền và xxx bắn cải trang làm bọn sơn sửa vạch ở sát lề đường. bác có nhờ trợ giúp được không hay dính BB như em roài?

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
hên quá, mây bữa nay e đi, về Tiến Giang liên tục mà chưa dính chưởng. Mái e vế SG không biết có bị gì kg nữa. Bác MG và bác Freeway kinh nghiệm lắm mà sao dính chưởng của xxxx vậy?

Hạng B2
2/7/09
307
3
18
47
Theo em biết thì máy đặt ngay cầu vượt vào Long An và một cái đặt ngay cầu vượt phía dưới chút. Nói chung nếu Bác đi hướng về TP thì chạy vô tư trong đoạn cao tốc, nhưng chú ý đoạn đường dẫn 60, 50, 40. Ngược lại thì chạy vô tư đoạn từ TPHCM tới Long An, qua đoạn này thì phải đi đúng tốc độ.
Sẵn lưu ý ở Đại lộ Đông Tây luôn, máy bắn đặt ở đoạn Phường An Lạc, Bình Tân ra tới hết cầu Nước Lên, máy để trên cầu vượt dành cho người đi bộ. Lưu ý, máy trong TP là loại máy chỉ bắn trong cự ly 200m thôi. Nên các Bác cứ đạp vô tư, tới khi nhìn thấy cầu vượt dành cho người đi bộ rồi giảm tốc độ cũng còn kịp. nhưng cũng hênh xui nhé :D:D:D. Nếu đi hướng vào TP thì chú ý đoạn vừa lên cầu vượt dẫn vào đại lộ Đông Tây, giới hạn tốc độ 40km/h.
Chúc các Bác lái xe an toàn! :):):)

Last edited by a moderator: