• Total voters
    11
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
BCBT nói:
Gấu nhà em + F1 thì chỉ thích chym thôi không thích xoài, vì xoài chỉ đi có 1 ngày nên làm biến đi. Hi.hi….
Tính góp mặt luôn hả ông tướng

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Chỉ có chym và xoài mà cứ bàn hoài....bỏ xoài ta lấy chym :D

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
hoangnhimgia nói:
BCBT nói:
Gấu nhà em + F1 thì chỉ thích chym thôi không thích xoài, vì xoài chỉ đi có 1 ngày nên làm biến đi. Hi.hi….
Tính góp mặt luôn hả ông tướng
Thì lâu lâu cho em út góp mặt một tí chui vui chứ!

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Cái vụ vote này không thấy bác HT fix ngày là bao nhiêu để chuẩn bị off Q4. Đầu tháng 10 rồi mà còn lăn tăn về nơi off, ko bit khi mới xong đây.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.464
113
lamtan nói:
Cái vụ vote này không thấy bác HT fix ngày là bao nhiêu để chuẩn bị off Q4. Đầu tháng 10 rồi mà còn lăn tăn về nơi off, ko bit khi mới xong đây.
Chú lại théc méc. Cứ nhìn vê ép ép mà xem, mời đến bầu trưởng giải thì cuối cùng là ko bầu nữa mà lập vê pê ép.:D Mình thì từ xoài chuyển thành chim, chim lại chuyển xoài, ko biết phút 89 còn gì ko?:D:D:D
Dân chủ quá cũng ko được nhể. Cụ Kim phèo thế mà hay, luôn luôn ổn định chính trị, tăng trưởng kinh tế....

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
cpkhanhhung nói:
Chú lại théc méc. Cứ nhìn vê ép ép mà xem, mời đến bầu trưởng giải thì cuối cùng là ko bầu nữa mà lập vê pê ép.:D Mình thì từ xoài chuyển thành chim, chim lại chuyển xoài, ko biết phút 89 còn gì ko?:D:D:D
Dân chủ quá cũng ko được nhể. Cụ Kim phèo thế mà hay, luôn luôn ổn định chính trị, tăng trưởng kinh tế....
Em thắc mắc là có lý do đấy bác CP ơi, nên đi sớm để còn bàn chuyện off noel nữa. Off Q4 gần noel quá nó ngộp <span style=""color: #ccffcc;"">$ </span>lắm :D.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.464
113
lamtan nói:
cpkhanhhung nói:
Em thắc mắc là có lý do đấy bác CP ơi, nên đi sớm để còn bàn chuyện off noel nữa. Off Q4 gần noel quá nó ngộp <span style=""color: #ccffcc;"">$ </span>lắm :D.
Chắc gom chung luôn quá.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
cpkhanhhung nói:
lamtan nói:
cpkhanhhung nói:
Chắc gom chung luôn quá.

Hahaha, em seo cũng được. Nhưng vẫn thích đi thăm Bác cà ty. Bác ý mà xuống VX thì tội Bác í lém. EM nói vậy có đúng ý Bác không ạ? "Giọng điệu này giống Mờ Cờ" we'

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Để xem tình hình như thế nào, nếu gom Q4 và noel chung lun chắc mấy em tre trẻ tụi mình solo ra PT, mấy bác tre trẻ(phệ) và son sồn ở nhà ôm vợ còn ham vui thì đi theo lun càng vui hơn.

Status
Không mở trả lời sau này.