Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Qui định tập trung.
Chủ nhật họp mặt hàng tuần :  đến muộn 30phút - 30k 1h- 50K  ;  thời gian 9h
Đi offroad, tham quan ( hội JSG )    :  15p - 50k ; 30p - 100k ; sau 30p tự lo bản thân mình ; thời gian quy định cụ thể theo từng chuyến đi.
Đi ăn tiệc, sinh nhật :  không phải nộp.
Đi ăn nhậu họp gấp, tiếp khách... :   15p-50K ; 30p - 100k : nếu có việc phải nhắn tin phản hồi.
Nếu các bác máu phạt em đưa ra mức như vậy cho hợp lý. Các bác đồng ý vỗ tay. Một trong hai bác Duc and TD đồng ý coi như đã duyệt. Thư ký và thủ quỹ cứ thế mà thực hiện.
Ưu tiên thu phạt các bác có trong danh sách JSG
các bác chưa trong DS thì tùy tình hình.
coi đây là hình thức phạt nhẹ, nhắc nhở cho vui, không nên nặng nề tranh luận nhiều.

Hết

Hạng B1
22/3/10
96
0
0
PhanLGL nói:
Qui định tập trung.
Đi offroad, tham quan ( hội JSG )    :  15p - 50k ; 30p - 100k ; sau 30p tự lo bản thân mình ; thời gian quy định cụ thể theo từng chuyến đi.
Đi ăn nhậu họp gấp, tiếp khách... :   15p-50K ; 30p - 100k : nếu có việc phải nhắn tin phản hồi.
Nếu các bác máu phạt em đưa ra mức như vậy cho hợp lý. Các bác đồng ý vỗ tay. Một trong hai bác Duc and TD đồng ý coi như đã duyệt. Thư ký và thủ quỹ cứ thế mà thực hiện.
coi đây là hình thức phạt nhẹ, nhắc nhở cho vui, không nên nặng nề tranh luận nhiều.

Hết
hi,,còn bác nào đến đúng giờ và xóm hơn.thì có được thưởng kg.có phạt thì phải có thưởng đúng kg các bác... 

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
thanh q7 nói:
PhanLGL nói:
Qui định tập trung.

Hết
hi,,còn bác nào đến đúng giờ và xóm hơn.thì có được thưởng kg.có phạt thì phải có thưởng đúng kg các bác...
Dạ bác tới sớm thưởng bia nhiều nhiều lắm bác ạ, bia của mấy bác đi muộn nên thiệt ấy mà

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
PhanLGL nói:
Thấy TD phản ảnh. CN họp mặt ko nên phạt. nghe cũng vừa lõ tai
CN họp mặt cafe : đến muộn ko phạt
Em tán thành vụ này vì CN là ngày em phải làm việc nên rất hiếm đến dự ---> tính ra nộp phạt tê tái heo mây luôn