Hạng D
15/12/06
1.211
5.284
133
39
Bác Mạnh lục bài hướng dẫn đăng ký chìa khóa vào rôm, post lên cho AE tham khảo với.....em chưa được thấy mặt mũi chìa khóa nó ra răng cả.....

23/10/06
14.638
5.121
113
Các bác cứ bình tĩnh! Ai chưa vô room được vì còn chờ xét duyệt của Ban điều ... đào, í lộn.... ban điều hành SFC thì chờ đợi đó, còn phần chi phí em gửi mail theo mail đăng ksy thành viên cho các bác! 

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@all, thủ tục để vào phòng riêng rất đơn giản:
1- Các bác đưa trỏ chuột vào menu Danh sách thành viên (bên cạnh phím log out)-> sổ ra menu DS thành viên online và Xem theo nhóm (các bác click vào menu này).
2- Các bác sẽ thấy một loạt nhóm, thấy SFC bên tay trái, chiếu sang phải là nút Join Group-> các bác click vào đó là ok (lúc này các bác đang trong tình trạng pending chờ hội trưởng approve vào phòng riêng ;)).
Ghi chú:
1- Các bác lưu ý đừng Join nhầm vào group khác là e ko thể đưa các bác vào phòng riêng được đâu.
2- Trước khi approve các bác, e sẽ check xem các bác có thuộc diện tích cực không đã nhé (có sự xác nhận của bao lãnh đạn) ;)))!
Hẹn gặp các bác ở phòng riêng!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Thông báo: bác Thanhchoray đã vào được phòng riêng :)))! Các bác khác chưa thấy động thái gì cả? ;))