Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
hơ hơ các bác ko nói sớm sang sớm mai e chụp cho các bác xem nhá, giờ tối mất rồi, các bác nên xách xe tới Hoa mai dán đi, vì thứ nhất dc phuc vụ tận tình, thứ hai co long legs ra dán xe, chùi xe trước khi dán (theo lời bác Lơ), mà dc cái long legs này dán đẹp lắm chuyen nghiệp cực kỳ, mấy bac khoi tốn phí ra ngoài dán voi lại lúc tới Kieu giang vội nhận decan dán xấu lắm ạ.

Theo e thấy thì năm nay decan ít, đợn giãn co 3 decan tai trợ Good year, Liberty insurance, va Vietnam Star Automobile (cả 3 cai này dán cưa sau), và 1 cai dán cưa trước là decen số + chữ Sinh nhat Os 6 nam. Chỉ cố thế thôi bác ạ, vài dòng truyền hình trực tiếp cho các bác khoi mong

@nquynh: sáng nay e tới "xếp hàng" 5g sáng trước cua Hoa mai nên fai lấy sớm chứ bác hahaha xe thứ hai sau xe cua bac Hải mà, sáng dán xong chạy ầm ầm ngoai dường dân chúng dòm khi thế

@7777: nhận tất tần tật áo, nón, bảng tên, hướng dẫn tour + luật lệ tour, decan ......tại 52 hoa mai luôn bac ah

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/8/05
130
0
16
36
Tp HCM
Định để chiều thứ 6 ghé dán nhưng thấy các bác máu quá.Sáng mai 9h em ghé dán luôn...Chạy xe ngoài đường khởi động Sn OS trước giờ G.hehe...

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Đúng là năm nay decal dán ít, đơn giản, đẹp. Nhưng em vẫn thích có số thứ tự dán ở kính sau và trước nhìn như xe đua.
Xe em còn đi bảo dưỡng, tắm rửa sạch sẽ rồi thứ sáu mới qua nhờ LL make-up:)

Hạng C
13/8/07
558
2
18
Vì số lượng xe khá đông nên các bác tranh thủ ghé lại đại bản doanh OS (52 Hoa Mai) để dán decal sớm nhé. Chờ ra Kiều Giang thì cập rập lắm, dán vội lại không đẹp nữa.

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
nquynh nói:
Đúng là năm nay decal dán ít, đơn giản, đẹp. Nhưng em vẫn thích có số thứ tự dán ở kính sau và trước nhìn như xe đua.
Xe em còn đi bảo dưỡng, tắm rửa sạch sẽ rồi thứ sáu mới qua nhờ LL make-up:)

năm nay vẫn có cái decan số trước và sau kính đó bác, nên bác yên tam Grandis cũng co thểlà xe đua được năm nay hì hì hì

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
Hi các bác,
Sáng nay háo hức quá chưa đến giờ làm việc mà e đã có mặt tại đại bản doanh rồi, nhưng sao các bác nói có "LL" dán?, em chỉ thấy có một bác "Bigleg" dán thôi:D.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
dhnam nói:
Hi các bác,
Sáng nay háo hức quá chưa đến giờ làm việc mà e đã có mặt tại đại bản doanh rồi, nhưng sao các bác nói có "LL" dán?, em chỉ thấy có một bác "Bigleg" dán thôi:D.
Nếu có nhu cầu bây giờ tháo ra dán lại hén ,bác nhớ đặt hàng trước mới đc .:Dchi phí hơi cao ......báo sau nhe.........

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113
Nhưng bác nhớ là đừng nói với bà cả của em đấy nhé;)