Hạng D
28/6/13
1.138
18.141
113
Tôi đọc cái thớt này mà thấy vô cảm quá,có lẽ ko phù hợp với tôi, tôi nên đi da
Thân

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Dạ mặc dù em chưa được vào chi hội nào trên Os nhưng em thấy tất cả các Bác đều là những thành viên có tâm huyết và cùng mục đích xây dựng chi hội Mafc ngày càng phát triển và bền vững, vì vậy theo e các Bác nên tổ chức họp mặt lại với nhau để cùng giao lưu, chia sẽ những ưu tư và quan trọng hơn là chúng ta cùng ngồi lại với nhau để đề ra những chương trình hành động cụ thể và có ý nghĩa giúp xây dựng cho chi hội Mafc mình ngày càng phát triển vững mạnh, đoàn kết và luôn là sân chơi bổ ích cho tất cả thành viên chúng ta.
P/s : Dạ nếu các Bác có tổ chức off thì cho em xin đặt 1 cục gạch để có cơ hội được cùng giao lưu, học hỏi với cả nhà mình. Em xin cảm ơn

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
Off LA đê!! để mình qua chúc mừng bác Giang Còi cái nèo.:D

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
st151101 nói:
Dạ mặc dù em chưa được vào chi hội nào trên Os nhưng em thấy tất cả các Bác đều là những thành viên có tâm huyết và cùng mục đích xây dựng chi hội Mafc ngày càng phát triển và bền vững, vì vậy theo e các Bác nên tổ chức họp mặt lại với nhau để cùng giao lưu, chia sẽ những ưu tư và quan trọng hơn là chúng ta cùng ngồi lại với nhau để đề ra những chương trình hành động cụ thể và có ý nghĩa giúp xây dựng cho chi hội Mafc mình ngày càng phát triển vững mạnh, đoàn kết và luôn là sân chơi bổ ích cho tất cả thành viên chúng ta.
P/s : Dạ nếu các Bác có tổ chức off thì cho em xin đặt 1 cục gạch để có cơ hội được cùng giao lưu, học hỏi với cả nhà mình. Em xin cảm ơn
vừa off xong, bac NgocDDS có nhắc bác chả thấy online trả lời gì, thôi hen hôn khác nhé :D

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Hình ảnh cuộc họp trù bị tại Đại bản doanh MAFC_Nhà hàng Lan Anh 5,5*, nơi sắp diễn ra lễ ký kết sáp nhập với thương vụ nhiều triệu đô giữa Classic Mazda & Generation next one.:D
THÔNG BÁO THÀNH LẬP NHÓM NHỮNG NGƯỜI YÊU THÍCH MAZDA! Mazda Passion Group

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Toàn mấy MA củ, sao không thấy Nhóm những người yêu thích Mazda nhỉ?