Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
hungis nói:
Toàn mấy MA củ, sao không thấy Nhóm những người yêu thích Mazda nhỉ?
Có Tamphan ngồi cuối bên phải đó bác

Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Haiz sao không ai thông báo cho em hết vậy, ông dinhcongchu2003 biết số e mừ off mà không alo hay thông báo gì em đó nhoe, giận đừng hy vọng em rủ càef nữa nhoe, hichic

Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Nhìn hình các Bác off vui như vầy là thấy éo ưa rồi lý do e đã đặt cục gạch mừ không ai alo hay sms gì cho em hết, giận hihi nhưng em thật sự rất vui khi xem được những tấm ảnh trên. Chúc tất cả các Bác luôn mạnh khỏe để cùng nhau xây dựng chi hội mình ngày càng phát triển, đoàn kết và thân ái.
P/s : nhìn hình thấy Bác Chứ mừ thấy ghét off ét e đã dặt gạch mừ không alo cho em, kaka kỳ này về Tuy Hoà em tắm bia cho biết haha

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Olympus nói:
Ngay cả đi xe đạp mà thấy tiện ghé off đàm đạo, chia sẻ kinh nghiệm về đủ các thể loại, style gì cũng được( Nhưng ưu tiên nhiều về xe cộ, nói chung), miễn đừng bàn nhiều về nhông-sên-líp là okie

Thanks all,
Vậy còn chiếc xe máy bác đang chạy bị em làm hỏng cái đèn thì xài group giề đấy nhờ (không hề có chữ sên/líp/su-chiêng gì nhé)?

Nói thật, dời cái thớt Xe Đạp sang chỗ khác thì chắc cả tháng cũng chẳng ai vào Mazda đọc bài đâu, trừ khi nào trong này có cãi nhau lùm xùm

Còn những món khác không liên quan tới xe hơi: bóng đá bụng bự, chụp choẹt gái gú, tennis trưởng giả, off chai lãng phí... thì có bị dẹp luôn để trả lại môi trường trong sạch cho xe hơi đúng chất không? Giờ muốn post bài mời anh em đi offroad mà cũng phải lấm lét trước sau

Ông Mod nào quỡn dời mẹ cái thớt Xe Đạp sang CNL dùm anh em xe đạp với. Khổ quá! Khổ quá:D

Hạng D
28/6/13
1.138
18.142
113
Geromino nói:
Olympus nói:
Ngay cả đi xe đạp mà thấy tiện ghé off đàm đạo, chia sẻ kinh nghiệm về đủ các thể loại, style gì cũng được( Nhưng ưu tiên nhiều về xe cộ, nói chung), miễn đừng bàn nhiều về nhông-sên-líp là okie

Thanks all,
Vậy còn chiếc xe máy bác đang chạy bị em làm hỏng cái đèn thì xài group giề đấy nhờ (không hề có chữ sên/líp/su-chiêng gì nhé)?

Nói thật, dời cái thớt Xe Đạp sang chỗ khác thì chắc cả tháng cũng chẳng ai vào Mazda đọc bài đâu, trừ khi nào trong này có cãi nhau lùm xùm

Còn những món khác không liên quan tới xe hơi: bóng đá bụng bự, chụp choẹt gái gú, tennis trưởng giả, off chai lãng phí... thì có bị dẹp luôn để trả lại môi trường trong sạch cho xe hơi đúng chất không? Giờ muốn post bài mời anh em đi offroad mà cũng phải lấm lét trước sau

Ông Mod nào quỡn dời mẹ cái thớt Xe Đạp sang CNL dùm anh em xe đạp với. Khổ quá! Khổ quá:D
Anh Gẻ đòi dời cái thớt xe đạp đi chỗ khác thì khác đíu gì đút cá nục cho anh đương kim HT Pét
Thân

Last edited by a moderator:
Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
summerwine nói:
cho mềnh hỏi bạn Bake hiện đang ở Chi Hội nào nhể?

bạn Bake đăng ký tham gia cuộc thi này hem ?

http://hcm.24h.com.vn/phi...ai-my-c159a624051.html
Các thí sinh phải trải qua hai vòng thi với đồ bơi và đồ ngủ “khêu gợi” cùng phần thi ứng xử. Quán quân là người sở hữu “của quý” nhỏ nhất, tự tin nhất và ứng xử tài năng nhất.
Người thắng cuộc sẽ được trao một chiếc vương miện và một cây quyền trượng cùng phần thưởng tiền mặt trị giá 200 USD (khoảng 4 triệu đồng).
Giải nhất là cái này thì mới giá trị

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
  • Like
Reactions: thanhskyhcm