Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
THÔNG BÁO BỔ SUNG TIỆC TẤT NIÊN SFC NGÀY 23/01/2011
+ Thực đơn có thay đổi như sau:
Có tất cả 5 bàn dự phòng 1 bàn, theo như thực đơn cũ các bàn sẽ không có món Cá chẽm sốt chua ngọt . Thay vào đó có 3 bàn sẽ có món súp Bong bóng cá nấu cua (bong bóng cá xịn không phải da heo) để phục vụ cho bà mẹ và trẻ em.
+ Gửi xe ÔTÔ:
1/ Tại số 51-53 An Dương Vương , đối diện chợ An Đông(Trường Quốc Tế Việt Úc cũ): Giá 20.000đ/xe. Nơi này có thể đậu được khá nhiều xe.

2/ Trước chợ An Đông, giá 20.000đ/xe
3/ Tần hầm của KS Windsor Plaza An Đông. Giá 15.000đ/xe/ 2 giờ đầu...giờ tiếp theo 10.000đ.
+ Chương trình văn nghệ:
+ Gồm những bài hát về mùa Xuân. Ngoại lệ: cho phép xử luôn bài Say Tình.
+ Nhạc Tour phục vụ khiêu vũ cho các cặp đôi vợ chồng. (có phần thưởng)
Bác Mackafee chịu khó sưu tầm và in ra các bài hát như: Ly rượu mừng; Điệp khúc mùa Xuân v.v...để anh em ta cùng hát cho vui nhé!

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Santa_Lucia nói:
Nhuong Lam nói:
Em xin đăng ký thêm 1 nữ .
Hehe...tớ định cho Thanhchoray với Nhưỡng đệ thành một cặp để chơi ...chít bong bóng đó! Vậy để kiếm người khác cho Thanhchoray chít nhá!

Chú ý! Cái dzụ này tớ làm thiệt đóa!...Hồ đệ koi chừng phen này bị mất dzin ráng chịu!

<span style=""color: #ff0000;"">Chị Ba ơi nhớ lấy theo cho em một mớ bong bóng nhé! Loại nào chất lượng tốt đấy! Để em cho mấy cha để bà cả ở nhà...chít nhau mệt nghỉ luôn!
</span>
Bong bong nhà em đặt người ta mần nên chất lượng thì..ỉn vô tư, chết che, trên bong bong có chữ Giahy mà các bác ỉn thế thì toi nick nhà em òi :(

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
@ Tiger mom :
Bong bóng nhà thì bác và bác Giahy làm nháp trước hé !

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
huythanhtv nói:
@ Tiger mom :
TRanh thủ lên chơi đi bác Huy ui ! Hứa hẹn tưng bừng đây ! he he

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Tiger mom nói:
Bong bong nhà em đặt người ta mần nên chất lượng thì..ỉn vô tư, chết che, trên bong bong có chữ Giahy mà các bác ỉn thế thì toi nick nhà em òi :(
Hông seo đâu chị! Em bắt tụy nóa chít nhau chừa chị ra...ý quên chừa Nick Giahy ra là Oke! Hehe...

Hạng D
17/3/09
3.063
4
38
thanhchoray nói:
huythanhtv nói:
@ Tiger mom :
TRanh thủ lên chơi đi bác Huy ui ! Hứa hẹn tưng bừng đây ! he he
Tiệc buổi tối CN mà F1 học sáng thứ 2 mới đành ở nhà nè ! tiếc lắm !

Thôi đành chúc các bác ăn chơi vui vẻ, tiết kiệm và lành mạnh nhé !

Hạng C
21/10/07
714
15
18
Thui địa điểm này thì em không tới được rùi, định kết hợp đi đám cưới chạy sô mà chuyển xa quá qua hổng nổi dzùi buồn quá hic hic hic...

Hạng B2
9/6/10
404
0
0
Bữa đó em phải rửa tội để vô đạo Công Giáo, sau đó gia đình bạn gái có tổ chức tiệc tân niên, em xin cáo lỗi cùng các bác.

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
monster nói:
Thui địa điểm này thì em không tới được rùi, định kết hợp đi đám cưới chạy sô mà chuyển xa quá qua hổng nổi dzùi buồn quá hic hic hic...
FireHorse nói:
Bữa đó em phải rửa tội để vô đạo Công Giáo, sau đó gia đình bạn gái có tổ chức tiệc tân niên, em xin cáo lỗi cùng các bác.
Theo như thông báo ban đầu là đến hết ngày 20/01 thì BTC chốt sổ. Hôm nay ngày 21/01 các bác lại báo hủy không tham gia. Bọn em theo hầu các bác mệt quá! Ước gì năm sau các bác lên làm lãnh đạo để hầu lại bọn em thì sướng biết mấy!!!

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Santa_Lucia nói:
monster nói:
FireHorse nói:

Theo như thông báo ban đầu là đến hết ngày 20/01 thì BTC chốt sổ. Hôm nay ngày 21/01 các bác lại báo hủy không tham gia. Bọn em theo hầu các bác mệt quá! Ước gì năm sau các bác lên làm lãnh đạo để hầu lại bọn em thì sướng biết mấy!!!
. Đúng là làm khó BLD quá đi !