Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
namdh.pt nói:
Theo như thông báo ngầm, thứ bảy cuối tuần này ( 27/10/2012) Bác Trí JUNGLE sẽ xuống Vũng Tàu giao lưu với anh em chi hội Kia VT nhà mình, kết hợp với đó là bác ấy sẽ mang các loại đồ chơi đi theo và sẽ lắp ráp tại chổ cho mọi người. Vì thời gian không nhiều, nếu anh em nào có nhu cầu thì đăng kí . để thuận tiện , đề nghị mọi người vào Chi hội KIAFC, vào bài viết <span style=""color: #ff0000;"">" </span><span style=""color: #ff0000;"">Nơi Anh em Kia OS tại Vũng Tàu tụ họp nè! " [style="color: #000000;"]của mình để đăng kí nhé!</span>[/style]
Hihi, cám ơn bác Namdh.pt đã mở topic này nhé, thứ bảy này em ra làm VT chơi sẵn kết hợp làm xe cho bác Lộc và bác Nhật luôn, tối rãnh giao lưu bia với AE VT chơi, bác biết hotel nào gần bãi tắm, ngon bổ rẽ có bãi đậu xe giới thiệu em với, bình thường em ra thì ở nhà bà cô ở đường PCT, nhưng lúc này bả về Mỹ rồi nên kỳ này ở hotel.
Bác Nam Civic hẹn gặp bác vào thứ bảy này ở VT nhé, số em: 0933 783.997.

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
jungle nói:
namdh.pt nói:
Theo như thông báo ngầm, thứ bảy cuối tuần này ( 27/10/2012) Bác Trí JUNGLE sẽ xuống Vũng Tàu giao lưu với anh em chi hội Kia VT nhà mình, kết hợp với đó là bác ấy sẽ mang các loại đồ chơi đi theo và sẽ lắp ráp tại chổ cho mọi người. Vì thời gian không nhiều, nếu anh em nào có nhu cầu thì đăng kí . để thuận tiện , đề nghị mọi người vào Chi hội KIAFC, vào bài viết <span style=""color: #ff0000;"">" </span><span style=""color: #ff0000;"">Nơi Anh em Kia OS tại Vũng Tàu tụ họp nè! " [style="color: #000000;"]của mình để đăng kí nhé!</span>[/style]
Hihi, cám ơn bác Namdh.pt đã mở topic này nhé, thứ bảy này em ra làm VT chơi sẵn kết hợp làm xe cho bác Lộc và bác Nhật luôn, tối rãnh giao lưu bia với AE VT chơi, bác biết hotel nào gần bãi tắm, ngon bổ rẽ có bãi đậu xe giới thiệu em với, bình thường em ra thì ở nhà bà cô ở đường PCT, nhưng lúc này bả về Mỹ rồi nên kỳ này ở hotel.
Bác Nam Civic hẹn gặp bác vào thứ bảy này ở VT nhé, số em: 0933 783.997.
Tiếc quá, em đi biển mất tiêu rùi, không là cũng ké các bác 1 chân

Hạng B2
25/7/12
285
2
18
Angia Riverside
Tin hot quá đi mất! Tuần này e về quê rùi, ko thì cũng ra đó chơi xem thế nào, mà ngại bằng lái bị xxx giữ rùi. :confused::confused:

Hạng C
16/2/12
717
10
18
11
Ô Cấp
Thứ bảy này, anh em chi hội KIA OS nhà mình thống nhất là sẽ tập trung tại cà phê Vũng Tàu Air port nhé: lí do chính đáng là chỗ này rộng rãi, thoáng mát, điện nước đầy đủ để cho bác Jungle nhà mình thi triển nội công.
@ Lê Minh Nhựt ơi , giao cho em làm contact boy nha, OK!!!!!!

Hạng C
16/2/12
717
10
18
11
Ô Cấp
ốc dừa nói:
Tin hot quá đi mất! Tuần này e về quê rùi, ko thì cũng ra đó chơi xem thế nào, mà ngại bằng lái bị xxx giữ rùi. :confused::confused:

Không về một lần ba má cũng có rầy đâu em! thui hay là để anh lên ...rước em xuống dưới này chơi một chuyến chịu hông nà
???????!!!!!!!

Hạng D
22/7/10
3.026
163
63
Vũng Tàu
kiamotorsvietnam.com.vn
namdh.pt nói:
ốc dừa nói:

Không về một lần ba má cũng có rầy đâu em! thui hay là để anh lên ...rước em xuống dưới này chơi một chuyến chịu hông nà
???????!!!!!!!
Em đã chụp màn hình và lưu lại tn này bằng file ảnh. Em sẽ gửi file này để bác xe chuong ga tùy ý xử lý. :D:D

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
namdh.pt nói:
ốc dừa nói:

???????!!!!!!!
Ấy ấy để tớ chứ, xe tớ chưa có cây nâng thuỷ lực, nên nó không có ngỏng cái "capo" lên, an toàn hơn nhé....:D:D:D