Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Thiệt ra là em có về PT nhưng chạy lăng quăng công việc với gia đình, do đi 2 xe nên phải giữ ,,,đội hình. Dịp khác vậy

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em thì hôm đó đi lúc 5h, vừa đến cầu Tân Thuận thì chú Tiu báo có tình trạng kẹt xe, em ngoắt lại bò qua cầu Phú Mỹ, nhìn dàn xe container vẫn hùng dũng tiến về cảng Cát Lái và ngược lại thì suy luận lúc đầu của em lễ kg cty bốc dỡ nào hoạt động đã phá sản. Cố đạp đến đc trạm thu phí thì em hiểu mình hết đường lùi và từ lúc đó là em bò cho đến Dầu Giây.
Tuy nhiên phán đoán của em là toàn bộ xxx Đồng Nai sẽ tập trung lo vụ cúp truyền hình nên em mạnh dạn đạp. Từ chổ ăn sáng dọc đường bước ra, điểm danh thấy chú Gatre76 đạp trước, kế sau đó vài chục mét là bác Nhím nhà mình, em thì cứ lane trong, ngoài gì đều chơi tuốt, nhiều lúc chơi qua con lươn bên kia luôn. Bắt đầu từ ngã 3 Tam Phong là em đua tốc độ và vào địa phận Bình Thuận thì tốc độ em kg lúc nào dưới 100km/h. Về đến Hàm Thuận Nam gặp chú Caty và Tuantiu uống cafe trước đó cả 2h như vậy để các bác đủ hiểu chỉ đi trước em khoảng 15p mà chú Tiu lọt qua cổng thiên đàng trót lọt, báo hại em về kg duỗi chân thẳng đc. Sau 30p nghỉ ngơi cafe với chú caty và chú tiu anh em lại khởi hành đi tiếp, em và chú tiu đến PT lúc 12h30 trưa.

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Em xuất phát từ cầu SG lúc 7h, đến ngã tư Thủ đức thấy 1 biển người, em bám theo xe cty em chạy vào Lê văn Việt, luồn lách 1 hồi ra chân cầu Đồng Nai, nhích từng chút đến ngã tư Vũng tàu, rẽ QL51, đi qua khu Vườn xoài đến thác Giang Điền ăn sáng lúc 9h30. Cty em có 1 xe chạy từ 6h sáng chạy thẳng QL1 mà đến thác Giang điền lúc 10h30. EM xuất phát tiếp từ thác Giang Điền lúc 11h30, dừng lại ăn trưa khoảng 1 tiếng ở ranh giới Bình thuận. Đến Mũi né lúc 5h chiều. Cả đoàn đuối như quả chuối.

Tình hình là nhà mình chắc đã hoàn thành chuyến đi bão táp và hành xác trở về an toàn hen.
Em chiều t6 4g đi từ BH và đến đầu cao tốc lúc...7g30 và về đến BT lúc 9g. Hnay bận về thẳng băng, chỉ có 2.5g cho quãng đường BT-BH.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Buratino10 nói:
Tình hình là nhà mình chắc đã hoàn thành chuyến đi bão táp và hành xác trở về an toàn hen.
Em chiều t6 4g đi từ BH và đến đầu cao tốc lúc...7g30 và về đến BT lúc 9g. Hnay bận về thẳng băng, chỉ có 2.5g cho quãng đường BT-BH.
Theo như anh biết thì hiện giờ còn bác CT (dalat) anh (Phan Thiết), tuansteel (Nha Trang), nguyenw2(Lagi)... ngày mai mới có mặt ở SG.

Hạng D
hunghanoi nói:
Em xuất phát từ cầu SG lúc 7h, đến ngã tư Thủ đức thấy 1 biển người, em bám theo xe cty em chạy vào Lê văn Việt, luồn lách 1 hồi ra chân cầu Đồng Nai, nhích từng chút đến ngã tư Vũng tàu, rẽ QL51, đi qua khu Vườn xoài đến thác Giang Điền ăn sáng lúc 9h30. Cty em có 1 xe chạy từ 6h sáng chạy thẳng QL1 mà đến thác Giang điền lúc 10h30. EM xuất phát tiếp từ thác Giang Điền lúc 11h30, dừng lại ăn trưa khoảng 1 tiếng ở ranh giới Bình thuận. Đến Mũi né lúc 5h chiều. Cả đoàn đuối như quả chuối.
Em cáo lỗi với bác Hùng, bác đến DL muộn quá em không off được với bác thật lấy làm tiếc ạ. Từ lúc bác ới đến 10h tối em ngất....đến 12h khuya khởi hành về SG.
Hẹn bác 1 dịp gần nhất ạ!

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Sáng nay 6h em rời Phan Thiết, về đến nhà đúng 9h30, đường đi thật tuyệt vời. Em đụng 2 trạm xxx ở cả 2 trường hợp nhạy cảm nhưng cứ vờ lơ, bình tĩnh lái qua nhẹ nhàng kg giậc mình xinhan xin vào, ra gì cả, sáng nay hình như xxx chỉ xử lý xe máy, em chỉ thấy trạm Long Khánh có 1 chú xxx cầm tờ sớ số xe dài, nghi bắn đâu phía đầu SG ra rồi gọi ở đây bắt.