RE: Thông báo về sticker và download file vector của Sticker

Em xin xung phong cho đất Vinh city. Tất cả OS của đất Vinh em xin tài trợ miễn phí logo Bác lơ xe ạ.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Địa chỉ: 24 Lê Lợi - Tp.Vinh=Nghệ An
DĐ: 0934535666. Gặp heo Mập.

• Like
Reactions: Huyhieudoan
Hạng B1
1/5/08
83
1
0

Theo mình chỉ cần dán LOGO ,kích bằng tem lưu hành ở kính lái và kính hậu là đẹp ,dễ nhận ra nhau khi đi cùng chiều hoặc ngược chiều ... có thể giúp nhau trên đường thiên lý

Tập Lái
6/8/08
26
0
0
ho chi minh

cho em hỏi là liệu mình dán logo lên kính lái thì có bị mấy xxx hỏi thăm ko vậy, em cũng muốn dán nhưng mà còn băn khoăn cái vụ xxx.

jan
Hạng B2
23/2/08
248
0
16
Hà Nội

Download file về rồi thì in ra kiểu gì hả các bác! Xin lỗi, khoản này em là dân mù chữ!

Tập Lái
12/12/06
29
1
0

Em xin tài trợ sticker và logo OS cho các bác là thành viên OS miền trung ( Đà Nẵng) như vậy có được kô vậy bác admin

• Like
Reactions: Huyhieudoan
Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

Trích đoạn: quangmup

Em xin tài trợ sticker và logo OS cho các bác là thành viên OS miền trung ( Đà Nẵng) như vậy có được kô vậy bác admin
dạ cảm ơn tâmlòng của bác nhưng em vừa mới lấy thêm sticker từ Sg về, bác chỉ cần tài trợ khoản logo là ok rồi, có gì bác cứ PM với bác dell

Hạng B1
18/4/07
81
0
0
47
360.yahoo.com

@bác quangmup
Khi nào đem xe tới chỗ bác xem cái vô lăng cho em rồi bác tặng em cái logo OS luốn hí:)
Cảm ơn bác!

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Dán vào chắn bùn sau xe máy được ko ạ[8|]cháu có mỗi cái Repsol:D

Tập Lái
12/12/06
18
0
0

Các bác cho em hỏi em dơnload 2 file đó rùi, ở Hà Nội thì mang ra chỗ nào để người ta in decal ra cho mình để dán lên xe hả các bác, bác nào ở Hà Nội cho em biết địa chỉ chính xác với, em định làm 2 bộ vì nhà em có tận 2 chú liền, thank các bác nhiều.