Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Thay mặt BĐH em xin phép đc thông báo về việc SuFC tạm hoãn chương trình off Trung thu 2014 đc dự tính tổ chức vào ngày thứ 7 (6/9).
Do năm nay trung thu trùng vào dịp khai giảng năm học mới nên các gia đình đều bận rộn lo cho các F1, đồng thời do đầu tháng và vừa nghỉ lễ 4 ngày nên công việc của các bậc phụ huynh cũng bù đầu hơn, các gia đình phải tham gia trung thu với khu phố, cty, bạn bè v.v......
Vì những lý do khách quan đó nên BĐH cùng với sự nhất trí của các bậc tiền bối đã quyết định sẽ tạm hoãn tổ chức Trung thu lại và sẽ thay thế bằng buổi off Tổng kết học kỳ 1, mừng Giáng sinh, Năm mới cho các cháu vào dịp kết thúc kỳ thi học kỳ 1 vào khoảng cuối tháng 12/2014.
Kg tổ chức đc buổi off truyền thống của chi hội cho các cháu cũng là thiếu sót của BĐH nhưng vì những lý do như trên nên rất mong các bác và các F1 thông cảm và ủng hộ vào buổi off thay thế như dự định.
Cuối cùng thay mặt BĐH em kính chúc các bác và gia đình có 1 đêm trung thu vui vẻ, ấm áp.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Chúi mũi đến giờ này mới thấy tin này luôn :(!
Nhất trí với chủ trương của BĐH cho vụ Trung Thu này và cảm ơn các bác đã chia sẻ và thông cảm!

• Like
Reactions: chauhungvnpt
Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Ban đầu anh em dự tính tổ chức vào tối thứ 7, ngày 06/09, nhằm ngày 13 AL. Cơn mưa tầm tã, xối xả gây ngập và kẹt xe nhiều nơi hôm ấy, làm em thầm cảm ơn rằng chúng ta đã quyết đúng khi hoãn tổ chức Trung Thu năm nay!