Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/2/06
296
246
43
Sông
RE: Thông báo

Tôi thấy không nên sàng lọc, nên bỏ hẳn mục này.
Hoặc đổi tên là mục "HIẾU KỲ", ai vào thu phí.

Hạng B1
25/4/06
85
1
0
Xì gòn

Bác điều hành nói chí fải,thay vì đăng nhìu tin tai nạn wé thì đăng kỉ năng họăc kinh nghiệm lái xe an tòn đê,em nói zịa có fỉa kg các bác????

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com

Tôi thấy không nên sàng lọc, nên bỏ hẳn mục này.
Hoặc đổi tên là mục "HIẾU KỲ", ai vào thu phí.
Bác Long ác thế, nhưng ý kiến của bác đáng suy ngẫm thật đấy

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Hổng được đâu bác Xe Dài ơi ! Có những tai nạn - sự cố rất cần cùng nhau quan tâm - đúc rút kinh nghiệm mờ ! Còn những cái nào bá láp, hằm bà lằn xắn cấu, thì các bác Admin sẽ dọn dẹp, như bác Hoa Tran nói.

Hạng B1
18/7/04
79
5
8

Đối với các vụ tai nạn xẩy ra, em thấy vụ nào mình cũng cần nghiên cứu, rút ra được một chút kinh nghiệm gì đấy cho mình. Đấy còn chưa kể đôi lúc nó là những thông tin mà mình không có ( do đôi khi không thể lướt hết các trang web có thông tin để cập nhật đựơc). Do vậy, theo em cứ để post tự nhiên, cái nào không quan trọng hay chỉ là tin tức thì mình để cho tồn tại trong thời gian ngắn rồi xóa, cái nào cần nghiên cứu, rút kinh nghiệm thì để lâu. Ý em là vậy, vì đôi lúc em phải 2-3 ngày mới có thời gian vào OS để xem- bình luận.

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Có lẽ bác Admin nên mở mục "Tin tức An toàn Giao thông" gom tất cả các bài có nội dung như vậy vào một nơi, chứ em thấy hôm nào cũng có người post bài về tai nạn triền miêm lan man quá ....

Tập Lái
16/10/06
27
0
0

Trích đoạn: Cottbus

Có lẽ bác Admin nên mở mục "Tin tức An toàn Giao thông" gom tất cả các bài có nội dung như vậy vào một nơi, chứ em thấy hôm nào cũng có người post bài về tai nạn triền miêm lan man quá ....

Em thấy ý kiến này hay.Em đồng ý.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em thấy nên phân thành 2 sub, một là tin tức tai nạn, hai là các kinh nghiệm, thông tin trao đổi. Như vậy đỡ rối hơn. Thêm nữa nếu có bài trùng thì các Mod cứ xóa bài đăng sau, thế cho nó gọn. Còn bài viết vô thưởng vô phạt thì mục nào cũng có, các bác Mod cứ tìm và diệt thôi :)

Hạng B2
6/12/06
111
1
18
lanbim.page.tl

Trích đoạn: screw

Em nhất trí với quyết định của bác. Dưng mà, bác sai chính tả hơi bị nhiều, lãnh đạo gì mà...:mad: Cần sửa là "Số vụ thì cứ nhiều lên," hoặc "Số vụ thì nhiều, nên bàn luận..."
Chạy thôi... (nói với lại): sau dấu chấm, phải viết hoa. Bác nhớ nhá!

Một số lỗi là lỗi văn phạm ("số vụ cứ nhiều lên" chẳng hạn) chứ không phải lỗi chính tả bác..... nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.