Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net
Do hiện nay có rất nhiều thành viên đăng rất nhiều tin về các tai nạn giao thông. Số vụ thì cứ nhiều nên bàn luận nhiều cũng thấy hết hữu dụng. Vì vậy các thông tin này sẽ được ban điều hành sàng lọc lại và xóa những tin không thực sự hữu dụng nữa.
Thay mặt ban điều hành tôi thông báo tới các bác biết và đỡ mất công khiếu kiện.

Mong nhận được sự hợp tác của các bác

Kính,

Hoatran

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/12/04
4
0
0
châu thổ sông Hồng
RE: Thông báo

Trích đoạn: hoatran
Số vụ thì cứ nhiều nên, bàn luận nhiều cũng thấy hết hữu dụng. vì vậy các thông tin này sẽ được ban điều hành sàng lọc lại và xóa những tin không thực sự hữu dụng nữa.

Em nhất trí với quyết định của bác. Dưng mà, bác sai chính tả hơi bị nhiều, lãnh đạo gì mà...:mad: Cần sửa là "Số vụ thì cứ nhiều lên," hoặc "Số vụ thì nhiều, nên bàn luận..."
Chạy thôi... (nói với lại): sau dấu chấm, phải viết hoa. Bác nhớ nhá!

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Trích đoạn: screw

Em nhất trí với quyết định của bác. Dưng mà, bác sai chính tả hơi bị nhiều, lãnh đạo gì mà...:mad: Cần sửa là "Số vụ thì cứ nhiều lên," hoặc "Số vụ thì nhiều, nên bàn luận..."
Chạy thôi... (nói với lại): sau dấu chấm, phải viết hoa. Bác nhớ nhá!

Khổ thế đấy, hôm nay em phải đọc lại hết hơn 30 bài viết của các bác xem có câu chữ, ý tứ gì cần lưu lại không thì kẻo mai mốt nhiều bác lại kiện là xóa bài của các bác. Đọc xong muốn mờ mắt luôn...đánh máy sai chẳng kịp soát lại. Cá nhân em xin tiếp thu để sửa chữa - Câu này nghe trên TV hòai:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Bác "tiếp thu ý kiến và trả lời bằng văn bản" thế này là tốt lắm roài!

Đúng kiểu Cán Bộ cao cấp!:D

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

Nhất trí cao. Hoan hô các bác WM đưa ra ý kiến đúng lúc. Những bài phân tích nguyên nhân để rút kinh nghiệm thì mới hữu dụng.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Em nhất trí với quyết định của bác. Dưng mà, bác sai chính tả hơi bị nhiều, lãnh đạo gì mà... Cần sửa là "Số vụ thì cứ nhiều lên," hoặc "Số vụ thì nhiều, nên bàn luận..." Chạy thôi... (nói với lại): sau dấu chấm, phải viết hoa. Bác nhớ nhá!
Đánh nhanh, đánh gấp, đánh trên các font và máy khác nhau,... thì bị lỗi là chuyện thường.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.