Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
tôi chả có gì than phiền về gia đình cả, gia đình chúng tôi đùm bọc yêu thương, tôn trọng lẫn nhau
Vậy nó cũng bình yên quá. Sẽ có lúc tẻ nhạt hoặc anh và vợ đã đạt được mức cao là đồng cảm và thấu hiểu nhau

Hạng B1
31/3/16
74
1.953
83
Nếu HP thì chả ai lên chên này
Bậy.....
cnl chỉ là thứ giải trí của cuộc sống thôi....
thất bại trong hp gia đình mò lên đây đc gì????
tìm kiếm các mối qh thiếu deos gì ngoài xh, lên đây lụm hàng 2hand của thằng khác chúng cừoi thối đầu ...

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Ko anh. Trên này k phải là xấu. Chỉ có thêm sân chơi mà thôi, anh còn giữ được hạnh phúc không? Tôi nhận thấy có lẽ sự đổ vỡ trong từng lời bình của anh:)

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Bậy.....
cnl chỉ là thứ giải trí của cuộc sống thôi....
thất bại trong hp gia đình mò lên đây đc gì????
tìm kiếm các mối qh thiếu deos gì ngoài xh, lên đây lụm hàng 2hand của thằng khác chúng cừoi thối đầu ...
Tôi đồng ý. Anh hiểu ý tôi:)

Hạng B1
31/3/16
74
1.953
83
Vậy nó cũng bình yên quá. Sẽ có lúc tẻ nhạt hoặc anh và vợ đã đạt được mức cao là đồng cảm và thấu hiểu nhau
Qua giai đoạn tẻ nhạt rồi...
đời ko phải cccj cũng giốnv lý thuyết...
anh biết đủ, muốn ít thì tự nhiên thấy đc bình an ....

Hạng C
12/4/12
635
1.316
93
Qua giai đoạn tẻ nhạt rồi...
đời ko phải cccj cũng giốnv lý thuyết...
anh biết đủ, muốn ít thì tự nhiên thấy đc bình an ....
Tôi nhận thấy. Các bạn trẻ mới cưới nhau, ngập tràn hạnh phúc. Dành những lời yêu thương có cánh để gửi đến nhau trên fb. Rồi sau đó cũng thưa dần những cảnh lãng mạng trên ấy. Phải chăng họ tự tạo niềm hp cho nhau mà không khoe nữa??? Có lẽ ko phải, vì qua giai đoạn mật ngọt, đến lúc phải có trách nhiệm với con mà họ sinh ra. Chăm bẵm, nuôi dạy làm họ bị giảm hạnh phúc?

Hạng B1
31/3/16
74
1.953
83
Tôi nhận thấy. Các bạn trẻ mới cưới nhau, ngập tràn hạnh phúc. Dành những lời yêu thương có cánh để gửi đến nhau trên fb. Rồi sau đó cũng thưa dần những cảnh lãng mạng trên ấy. Phải chăng họ tự tạo niềm hp cho nhau mà không khoe nữa??? Có lẽ ko phải, vì qua giai đoạn mật ngọt, đến lúc phải có trách nhiệm với con mà họ sinh ra. Chăm bẵm, nuôi dạy làm họ bị giảm hạnh phúc?
Khi tình yêu anh còn đủ lớn thì ko có gì có thể ngăn cản hp gia đình anh đc.....

Hạng B1
12/11/14
70
3.985
108
Bien Hoa - Dong Nai
Bác sai rồi á. Đa số các bác trên này đều hạnh phúc cả và trong đó có em.
Hạnh phúc không có thước đo rõ ràng, hay định lượng định tính chính xác được. Nó tùy quan điểm mỗi người cảm nhận về cuộc sống.
Em thích câu:
Biết đủ là đủ.
Nhìn xuống không ai bằng mình.Nhìn lên mình không bằng ai. :D