Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
bác mún thì nhanh chân lên nếu ko thì ko còn chỗ nào chịu ký với bác đâu, em cũng chạy lung tung bữa giờ, vừa mới ký hôm qua, tháng 10 có xe, bác qua bên Western Ford đi bác, em ký bên đó đó, nhưng em nghĩ nếu giờ bác qua thì chắc là tháng 11-12. chúc bác sớm có xe.

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
To xeconcoc : em về bàn lại với gia đình rồi em sẽ pm lại cho bác nhé bác thông cảm mình em không đủ tiền nên phải hùn với người nhà nên quyết cái gì cũng khó không quyết được liền .
Mua xe sao giờ khó quá các bác ạ nếu 1.8 AT thì em cũng gần đủ ráng chút cũng được nhưng mà em lại khoái cái 2.0 mới chết chứ thế là phải vay mượn để thoả mãn ước mơ cũng may gia đình nên không lấy lãi không thì em cũng chả dám mua 2.0
Em đi xem xe sao em thấy 1.8 AT nội thất nhìn rởm rởm sao ấy các bác ạ , có bác nào cảm nhận giống em không ? Em chưa thấy 2.0 nên không biết có khác gì không , bác nào thấy rồi cho em xin tí cảm nhận đi ạ .

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
To Luckeluku : Cái western Ford sao call hoài không ai nhấc máy vậy bác ? Mà em lại chả biết phường An Lạc quận Bình Tân nó nằm ở khúc nào nữa . Bác hướng dẫn giùm em cái để em tham khảo thử xem .

Hạng C
19/2/09
691
2
0
diboom nói:
To xeconcoc : em về bàn lại với gia đình rồi em sẽ pm lại cho bác nhé bác thông cảm mình em không đủ tiền nên phải hùn với người nhà nên quyết cái gì cũng khó không quyết được liền .
Mua xe sao giờ khó quá các bác ạ nếu 1.8 AT thì em cũng gần đủ ráng chút cũng được nhưng mà em lại khoái cái 2.0 mới chết chứ thế là phải vay mượn để thoả mãn ước mơ cũng may gia đình nên không lấy lãi không thì em cũng chả dám mua 2.0
Em đi xem xe sao em thấy 1.8 AT nội thất nhìn rởm rởm sao ấy các bác ạ , có bác nào cảm nhận giống em không ? Em chưa thấy 2.0 nên không biết có khác gì không , bác nào thấy rồi cho em xin tí cảm nhận đi ạ .

Khuyên chân thành bác nên lấy 1.8AT bác xeconcoc nhượng lại cho vì 2.0AT nội thất cũng "rởm rởm" như 1.8AT thôi, chỉ có 2.0 Diesel là ngon hơn chút. Chênh lệch giữa 1.8AT và 2.0AT là 4,600 obama, tha hồ cho bác đi độ thêm.

Hạng F
5/3/05
8.717
71.649
113
đây
bản 2.0 xăng em chưa thấy, nhưng không rởm lắm đâu bác, em nghĩ nó sẽ y như đời trước (xe em đang dùng) chí ít cũng có vô lăng da, taplo bọc êm, 2 đèn đọc sách, ghế 1/2 da 1/2 vải, máy lạnh 2 vùng auto, mắt (hộp đèn pha) đen, và có thể đc lắp miếng che gầm???... bản dầu hơn ghế da 100% và cái máy thôi

có 2 cái dở: gương gập cơm, nhưng gương mới to hơn, quan sát tốt + cửa đóng nghe tèn tẹt mặc dù vẫn dày và nặng + ron 2 lớp, hay tại cái khóa chăng?

Tập Lái
24/7/08
34
0
6
Lần này Ford tung ra có vẻ tập trung vào em 1.8AT. Với nhu cầu có một chiếc xe tương đối đẹp, giá phải chăng và không thiếu những yếu tố quan trọng nhất (ABS, EBD,...) thì 1.8AT là lựa chọn tốt nhất trong các dòng Focus.
Nếu bác để ý, ở đuôi xe không hề ghi rõ 1.8 hay 2.0 - vậy nên bác ngồi chiếc nào thì người ngoài cũng không biết vì giống hệt nhau.

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
Em chân thành cám ơn các bác trong diễn đàn đã tư vấn giúp em . Em quyết định rồi các bác ạ em sẽ lấy cái máy dầu luôn . Nếu không có gì thay đổi mai em đi kí hợp đồng luôn .

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
mai bác ký hợp đồng ở đâu? bác biết cầu AN Lạc ko? nó nằm ngay chân cầu đó bác. hơi xa. bác cứ đường Hùng Vương mà chạy thẳng hoài là tới. em thấy phiên bản 1.8 nội thất nhìn cũng ok, chỉ có cái là ko có điều hòa tự động, với lại cái airbag bên hành khách, còn lại những thứ khác là độ được. chúc bác có xe sớm.

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
Em không ký hợp đồng bên City Ford bác ạ em ký hợp đồng bên Sai Gon Ford Cao Thắng . Em ngại đi xa nên ký bên Cao Thắng cho gần mai mốt bảo dưỡng xe cũng gần .
Phải nói là Ford Everest 2009 1 cầu AT cực kì đẹp em nhìn mà phê quá nhưng mà chênh lệch với Focus máy dầu tới 100 triệu ( giá sau khi đóng thuế trước bạ ) . Em mà có đủ tiền em làm ngay em Ford Everest . Sale bên Ford có gợi ý em mượn tiền ngân hàng nhưng mà tính em sợ mắc nợ lắm mua được cái xe mà đầu óc lúc nào cũng suy nghĩ đến số nợ phải trả thì mệt đầu lắm các bác ạ .
Không biết lấy xe xong xin nhập Ford club thì phải làm sao vậy các bác ? Có yêu cầu gì không vậy các bác ?

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
ủa bên Sai Gon Ford em thấy hẹn tới tháng 1 mà bác, hay là do 2.0 nên có xe sớm hơn. bác được hẹn tháng mấy có xe?