Hạng B2
4/8/09
109
0
16
2.0 máy dầu bác ạ có trong tháng 10,11 .
Máy xăng bên Sai Gon Ford cũng hẹn em tháng 1 nhưng mà em không thích qua năm như vậy . Tiền thuế đội lên em thêm chút đỉnh là làm được em nouvo rồi . Bởi vậy em cũng cắn răng ráng cố thêm để lấy xe trong năm .

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
uhm, nếu vậy thì tốt quá, làm em 2.0 máy dầu thì option đầy đủ, hehe.. chúc bác có xe sớm!

Hạng B2
4/8/09
109
0
16
Em vừa ký hợp đồng xong xuôi bây giờ bắt đầu ngồi chờ để biết mặt mũi em nó . Em đặt xe 2.0 dieasel màu bạc nhưng mà nói thật hiện tại em cũng chưa hình dung được màu bạc nó ra làm sao nữa . Tư vấn bán hàng cho em tên là Khánh Dư khá dễ thương vui vẻ nói chung em thấy rất hài lòng ngoại trừ một điểm là khi đặt cọc tại phòng tài vụ các anh chị ấy chẳng thèm mời em ngồi một tiếng cứ bắt em đứng các bác ạ , em cũng ngó nghiêng tìm ghế mà cũng chẳng thấy cái nào hình như vào phòng tài vụ là phải đứng hay sao ấy . Làm em cứ nhớ đến hồi 16,17 tuổi mỗi lần đi học vào phòng giám thị cũng đứng y như vậy . Mong lần sau có vào phòng tài vụ của Ford nữa thì không phải đứng .

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
chúc mừng bác nhé, em nhớ ko lầm thì chiếc 2.0 diesel màu bạc là chiếc đang nằm bên Ford ở cầu Bình Triệu. bác ghé qua xem thử.

Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Các bác cho em hỏi ngu tí, giả sử em muốn mua xe ở một đại lý liệu em có quyền đến đại lý khác để bảo dưỡng không? Em là lính mới đừng mắng em nhá...
Bác xe đạp cho em hỏi thêm câu này: em hiện đang đi làm xa, đến tận cuối tháng mới về VN. Em thi em kết con 2.0 Diesel roi, dưng mà đến lúc em về làm hợp đồng thì chắc phải qua năm mới nhận được xe quá. Thế nên em muốn nhờ người đi đặt cọc làm hợp đồng tên em có được không hả bác ? Nếu làm HD bây giờ thì bao giờ lấy xe hả bác ??? 

Tập Lái
24/6/09
5
0
0
Bác Xe đạp ơi, đợt tháng 8 bao giờ có xe về vậy? Bây giờ là tháng 8 rồi

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40
Sylphy 2.0 nói:
Các bác cho em hỏi ngu tí, giả sử em muốn mua xe ở một đại lý liệu em có quyền đến đại lý khác để bảo dưỡng không? Em là lính mới đừng mắng em nhá...
Bác xe đạp cho em hỏi thêm câu này: em hiện đang đi làm xa, đến tận cuối tháng mới về VN. Em thi em kết con 2.0 Diesel roi, dưng mà đến lúc em về làm hợp đồng thì chắc phải qua năm mới nhận được xe quá. Thế nên em muốn nhờ người đi đặt cọc làm hợp đồng tên em có được không hả bác ? Nếu làm HD bây giờ thì bao giờ lấy xe hả bác ???
Xe Ford bác mua đại lý nào cũng được.Còn bảo hành bảo dưỡng thì bác đến bất kỳ Đại lý nào điều được hết.Kể cả khi mua xe bác được tăng một cuốn sổ bảo dưỡng miễn phí thì đi đến bất kỳ đại lý nào bác đưa cuốn sổ đó ra cũng được miễn phí bác ạ.
Hiện tại Focus tất cả các dòng gần như là đã Full hợp đồng.Bên đại lý đang chờ Confilm từ nhà máy về số lượng xe giao trong năm nay để tiến hành ký hợp đồng tiếp,
Về việc ký HĐ hay đặc cọc thì bác nhờ người nhà bác làm cũng sao không sao đâu bác.
@ncch: L6 xe đầu tiên của T8 đang về rải rác bác ạ.Dự kiến đến sau ngày 12 thì xe sẽ về đến đại lý.Nhưng số lượng thì không nhiều bác ạ.

Hạng B2
27/6/09
123
26
18
48
Cảm ơn bác xe đạp đã nhiệt tình giải đáp những thắc mắc của em...hy vọng có confirm sớm từ nhà máy. còn trong năm nay không cưới được em nó thì em đành quay sang xe NK vậy.

Tập Lái
24/7/08
34
0
6
@xedap: khi nào có xe demo chạy thử em cho mọi người biết với nha, đang mong được chạy quá :)