Tập Lái
27/3/14
13
9
3
Bác mua chưa, tháng 9 ra tháp C nè. Tháp A và B tỷ lệ bán 90-95% tháng 2 giao nhà chắc cú rồi..
Em đang bán dự án này. Tiến độ thì chóng mặt luôn, Contescons xây khỏi chê.
Khi nào sắp xếp dc qua xem alo em đón Bác nhé: 093 838 2772 (Phát)
mình có căn 58m tầng 19 muốn ra hàng, bác có khách thì pm mình nhé

Thansk

Tập Lái
18/7/17
19
67
13
38
Sao e thấy cái vườn + cầu treo trên nóc giống vẽ cho đẹp. Bác nào dám chắc có làm ko? Vì e thấy cẩu tháp block a đã tháo trong khi chưa có cây cầu qua block b.

• Like
Reactions: Thanh.Q
Tập Lái
4/12/16
16
78
13
37
Sao e thấy cái vườn + cầu treo trên nóc giống vẽ cho đẹp. Bác nào dám chắc có làm ko? Vì e thấy cẩu tháp block a đã tháo trong khi chưa có cây cầu qua block b.
Vườn (lối đi bộ trên cao có trồng cây bụi nhỏ) thì bác xem lại vài trang trước sẽ thấy có làm. Còn cầu thông 3 block thì đang có cùng suy nghĩ như bác, khả năng cao là bánh vẽ. Chờ xong 3 block mới biết chắc được bác

Hạng C
18/11/14
597
5.074
93
chốn bồng lai
www.5dieu.com
Vườn (lối đi bộ trên cao có trồng cây bụi nhỏ) thì bác xem lại vài trang trước sẽ thấy có làm. Còn cầu thông 3 block thì đang có cùng suy nghĩ như bác, khả năng cao là bánh vẽ. Chờ xong 3 block mới biết chắc được bác

Xưa cái Flengminton cũng vẽ cái sky bridge nối 2 block với nhau tạo thành căn penthouse có tổng cộng 10 phòng ngủ, cuối cùng cũng ko dám làm (hoặc ko làm nổi) mà đó là bọn rửa tiền, tài chính ko hề thiếu mà còn phải bỏ ngang.

Hi vọng dự án căn hộ đầu tay này PK sẽ làm đúng như thiết kế ban đầu, chứ nếu cho mọi người ăn bánh vẽ chắc chắn sẽ nhận phản ứng gay gắt ngay. Vì giá bán khi đó là đã tính cả tiện ích đặc biệt này vào rồi.

• Like
Reactions: tikitudo