Hạng C
27/1/10
812
2
18
em không biết các bác Haxaco sẽ xử lí sao với con GLK sau khi bị tụi em nhét 25 mạng vô trong đó

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
ducvcci nói:
chủ nhà và cả ngày đi GLK mà các bác, phải nhường các đội khách chứ phải không bác kvl, hihihi kiểu gì cũng chết nên nhường vậy mới là

Ặc ặc, cái "giải thích" này em nghe thấy có lý nhất đây. ha ha ha

năm sau kvl không được "thả" kiểu vậy nữa nha !

Đề nghị anh em hội MBFC chúng ta phải "chịu chơi" và "chịu quậy" tí xíu trong các môn thì mới có không khí được. Đăng ký 53 "mạng" thì quả là một thành công mà TFC tụi em lúc đầu cũng ngán ngẫm lắm vì nghĩ trong đầu là lần này tham dự cho vui thôi. hi hi hi

Chúc anh em MBFC vui khoẻ nhé.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
keenlon nói:
ducvcci nói:
chủ nhà và cả ngày đi GLK mà các bác, phải nhường các đội khách chứ phải không bác kvl, hihihi kiểu gì cũng chết nên nhường vậy mới là

Ặc ặc, cái "giải thích" này em nghe thấy có lý nhất đây. ha ha ha

năm sau kvl không được "thả" kiểu vậy nữa nha !

Đề nghị anh em hội MBFC chúng ta phải "chịu chơi" và "chịu quậy" tí xíu trong các môn thì mới có không khí được. Đăng ký 53 "mạng" thì quả là một thành công mà TFC tụi em lúc đầu cũng ngán ngẫm lắm vì nghĩ trong đầu là lần này tham dự cho vui thôi. hi hi hi

Chúc anh em MBFC vui khoẻ nhé.
Hội trưởng Toy là Kenlon đãng uống ken nhiều còn cho anh em trong hội uống nữa thì sung ai bằng. Công nhận Toy có Bác Ken sung và vui thật, chơi hết mình luôn. Mang tiến là Mer đăng ký hơn 50 em nhưng khi ra thi đấu chả thấy ai. lúc đến thi nhồi nhét trong xe đếm hết chỉ còn hơn 10 em. Các bác trong hội Mer coi lại nhé.

@Kenlon: Cám ơn em đã cho mượn quân nhé. Đúng lời hứa là chân dài 1m8 nhé

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
Em được bác Lơ giao nhiệm vụ chụp hình tất cả các hoạt động của chương trình nên thời gian giao lưu với anh em không nhiều. Về đến nhà vừa mệt vừa đói chỉ kịp nạp 4 trái chuối  và 4 hộp vinamilk
.