Hạng B2
17/9/13
343
1.813
96
đúng là giá chat thật, chắc lấy Verosa làm cơ sở để lên mấy nấc. Không biết có chính sách bank hỗ trợ gì không bác nhỉ?

Mà này là nhà thô à bác?

• Like
Reactions: Bichtruong
Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Cái Classia này ngày trước tên cũ là Armenia, hay tiếng Việt gọi là Thủy Sinh. Giá Classia mà tin đồn là nhỏ nhất 13 tỷ thì không biết có đúng không, nhưng biết là giá trong phạm vi 160-180tr/sqm.

Hạng C
12/9/15
678
656
93
đúng là giá chat thật, chắc lấy Verosa làm cơ sở để lên mấy nấc. Không biết có chính sách bank hỗ trợ gì không bác nhỉ?

Mà này là nhà thô à bác?
Có chính sách hỗ trợ 0% lãi suất và ân hạn nợ gốc . Nhà hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong bác.

• Like
Reactions: trauden82
Hạng C
12/9/15
678
656
93
thời gian thanh toán 1 năm đúng ko bác? Bên này nghe nói xây nhanh lắm
Style KĐ là xây trước khi bán , Classia xây cũng được 60% rồi. Bàn giao sớm, nhận nhà vài tháng có sổ.
Hỗ trợ lãi suất và ân hạn nợ gốc thì dự kiến 1 năm nè Bác.

• Like
Reactions: shrek1412
Hạng D
30/9/19
1.498
5.141
113
Santa Ana
Style KĐ là xây trước khi bán , Classia xây cũng được 60% rồi. Bàn giao sớm, nhận nhà vài tháng có sổ.
Hỗ trợ lãi suất và ân hạn nợ gốc thì dự kiến 1 năm nè Bác.
Nhà em bên Verosa từ lúc nhận nhà là tròn 1 năm mới có thông báo nhận sổ mấy bữa trước, nhanh thì có nhanh nhưng đừng thần thánh hóa KĐ quá chứ anh :D

Hạng C
12/9/15
678
656
93
Nhà em bên Verosa từ lúc nhận nhà là tròn 1 năm mới có thông báo nhận sổ mấy bữa trước, nhanh thì có nhanh nhưng đừng thần thánh hóa KĐ quá chứ anh :D
Khách em bên đó khi mới nhận nhà , vài tháng sau nhận được thông báo làm sổ. Cũng ko chênh lệch thời gian quá nhiều nên ko có gì thần thánh hoá nè Bác. Anw, chúc mừng Bác nhận sổ sớm nha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mexi