Tập Lái
1/3/23
3
7
3
28
Em đã từng tìm hiểu và khá ưng ý về dự án MHD Trung Văn. Dự án với những căn hộ mang phong cách kết hợp giữa hiện đại và truyền thống, kiến trúc tân thời mà vẫn đón đầu được tinh hoa thiết kế hiện đại theo phong cách Châu u - Dự án MHD Trung Văn, được cho là dự án sở hữu 560 căn hộ với các tiện ích tuyệt vời, tính năng sử dụng khác nhau, là lựa chọn hoàn hảo để đầu tư.

Bản thân em cảm thấy dự án này đáp ứng đủ các yêu cần em cần, tuy nhiên, có một số luồng thông tin cho rằng MHD Trung Văn dính vào liên tiếp những vụ phốt, trong đó đặc biệt là phốt liên quan đến 128 căn hộ bị dính pháp lý. Mặc dù có nhiều luồng thông tin như vậy nhưng bên phía MHD lại phủ nhận thông tin này.

Vậy sự thật về dự án này là như thế nào? Những ai đã và đang đầu tư ở dự án này hoặc có thông tin chính xác về vụ việc này cho em xin thông tin với ạ???

Attachments

Tập Lái
22/2/23
3
3
3
24
Dạo ngần đây mình thấy nhiều bài viết nói về bên này lắm chủ yếu là mấy vụ phốt từ lúc dự án này thi công đến bây giờ , rầm rộ nhất là vụ bên này bị dính pháp lí

Tập Lái
15/2/23
6
2
3
22
Có phải vụ phốt đấy là 128 căn hộ bị dính đến pháp lý không mọi người , mình thấy vụ này ra toà khá lâu rồi , không biết tình hình hiện tại bên này ra sao rồi nhỉ

Tập Lái
1/3/23
3
7
3
28
Mình thấy nhiều người cảnh báo về dự án bên này lắm đó bạn, bên này làm ăn chán lắm bạn ơi, vì vi phạm hợp đồng mà bị kiện ra toà đó, đến tận bây giờ vẫn chưa lên tiếng gì cả, mà vụ này cũng lâu lắm rồi