Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.866
113
CD2345 nói:
Tăng đâu chả thấy, E đăng bán lỗ mấy lô có sổ đỏ rồi, không một ai quan tâm, nên đành ôm tiếp. Nghe tin này e tự sướng một tí.:D
Chắc là do vị trí của bác mà thôi. Vị trí phù hợp nhu cầu thì lúc này vẫn không có mà bán ( à mà bán thi phải bán rẻ mơi 1mau ra đi nhé - nhiều người lúc này vẫn khư khư giá cao trong khi tâm lý người mua là mong ước mua với giá rẻ - do vậy cần phải đáp ứng yêu cầu của thị trường nữa)

Hạng B2
24/7/12
161
4
18
CD2345 nói:
Tăng đâu chả thấy, E đăng bán lỗ mấy lô có sổ đỏ rồi, không một ai quan tâm, nên đành ôm tiếp. Nghe tin này e tự sướng một tí.:D
còn tùy vị trí lô đất, xung quanh đó có tiện ích gì tiềm năng nữa, người ta mua là mua giá trị sinh lời của lô đất mà

Hạng B2
29/12/10
278
18
18
47
Why_Always_Me_? nói:
CD2345 nói:
còn tùy vị trí lô đất, xung quanh đó có tiện ích gì tiềm năng nữa, người ta mua là mua giá trị sinh lời của lô đất mà
Vẫn lại là bác này. Sao luôn luôn là bác vậy? Bác chăm nói quá, nhưng tiếc là em đầu đất, chưa thấy học thêm được gì từ bác.

Hạng B2
16/3/12
184
18
18
www.masteri-thaodien.com.vn
Why_Always_Me_? nói:
CD2345 nói:
thực ra chẳng có tăng gì đâu bác, những người mua vào chủ yếu 1 là có nhu cầu thực, 2 là mua đất xem là kênh đầu tư an toàn ko mất giá nên vậy thôi. Các dự án đất nền cũng có bán được ma đâu, thi nhau P.R quảng cáo mà có ai thèm quan tâm...nếu có chỉ là bề nổi nho nhỏ của tảng băng đang chìm dần

Hạng B2
24/7/12
161
4
18
Tarzan76 nói:
Why_Always_Me_? nói:
CD2345 nói:
Vẫn lại là bác này. Sao luôn luôn là bác vậy? Bác chăm nói quá, nhưng tiếc là em đầu đất, chưa thấy học thêm được gì từ bác.
cứ từ từ rồi khoai nó cũng nhừ
chắc tại nhà em nói chung chung cao siêu quá phải ko pac
nhưng pac cũng phải thông cảm cho nhà em, nói nhiều nói chi tiết cụ thể dễ "mang tiếng" lắm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/7/12
161
4
18
heobobo nói:
Why_Always_Me_? nói:
CD2345 nói:
thực ra chẳng có tăng gì đâu bác, những người mua vào chủ yếu 1 là có nhu cầu thực, 2 là mua đất xem là kênh đầu tư an toàn ko mất giá nên vậy thôi. Các dự án đất nền cũng có bán được ma đâu, thi nhau P.R quảng cáo mà có ai thèm quan tâm...nếu có chỉ là bề nổi nho nhỏ của tảng băng đang chìm dần
Tình hình chung mà pac. Chắc pac làm bên phân khúc căn hộ nên ko để ý bên này, dù ko quá sôi động như thời kì 2007-2008, nhưng phân khúc đất nền giá rẻ vẫn đều đều có giao dịch đấy pac, thời buổi này mà lướt sóng thì thua, cứ phải có tầm nhìn dài hạn 3-5 năm thì mới mong

Status
Không mở trả lời sau này.