Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.959
113
Sài Gòn
Khu này mùi đa phước thế nào các anh nhỉ? Mình cũng xuống đây mấy lần mà không dám hỏi chủ nhà vì sợ bị chửi :)

Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Em sắp về ở nên em trả lời chắc công bằng, có hôm thì thúi quắc, cái mùi y chang mùi vỏ mít vứt trong thùng rác, mấy hôm nay ko có mùi. Mà hôm nào khu này có mùi thì nhà mẹ em ngay khu Nam Viên cũng thúi y chang. Nên mùi là vấn đề chung rồi bác ơi.

Tập Lái
23/8/16
10
5
3
34
Khu này mùi đa phước thế nào các anh nhỉ? Mình cũng xuống đây mấy lần mà không dám hỏi chủ nhà vì sợ bị chửi :)
Trước thời điểm WorldCup khởi tranh, thì mùi rất nồng luôn, bay sang cả mạn Vivo Phú Mỹ hưng. Bữa e ngồi uống bia ở HAGL3 với bồ, mùi nồng tưởng đến giờ hút cống của chung cư cơ.
Nhưng dân Phú Mỹ Hưng phản ánh thì lại thấy xử lí luôn rồi. Chẳng hiểu làm cách nào nhưng mấy hôm nay mưa nặng lắm mà ko thấy bốc mùi gì nữa.

Hạng B2
15/5/17
225
630
98
43
Trước thời điểm WorldCup khởi tranh, thì mùi rất nồng luôn, bay sang cả mạn Vivo Phú Mỹ hưng. Bữa e ngồi uống bia ở HAGL3 với bồ, mùi nồng tưởng đến giờ hút cống của chung cư cơ.
Nhưng dân Phú Mỹ Hưng phản ánh thì lại thấy xử lí luôn rồi. Chẳng hiểu làm cách nào nhưng mấy hôm nay mưa nặng lắm mà ko thấy bốc mùi gì nữa.

Sao thấy dân PMH vẫn chửi rùm beng sáng nay kìa anh. Chờ khu Nam hết hôi rác mùa mưa giống chờ Cát Lái hết xe công, chờ Gò Vấp hết tiếng máy bay. Vô vọng

• Like
Reactions: cutylaixe
Hạng B2
3/1/12
185
1.174
93
Sao thấy dân PMH vẫn chửi rùm beng sáng nay kìa anh. Chờ khu Nam hết hôi rác mùa mưa giống chờ Cát Lái hết xe công, chờ Gò Vấp hết tiếng máy bay. Vô vọng
Mấy ngày nay ko có mùi mặc dù mưa gió cả ngày. Đợt trước mà mưa kiểu này ngửi mùi thúi riết ghiền như hít keo con chó luôn.

• Like
Reactions: Mslee
Hạng B2
15/5/17
225
630
98
43
Mấy ngày nay ko có mùi mặc dù mưa gió cả ngày. Đợt trước mà mưa kiểu này ngửi mùi thúi riết ghiền như hít keo con chó luôn.

Chắc anh may mắn. Chứ nhiều đại gia ở khu Cảnh Đồi cũng chịu chết sáng nay

6:54am ngày 19/7/2018. Cả khu Cảnh Đồi, Phú Mỹ Hưng nồng nặc mùi xú uế. Không dám mở cửa sổ nhà chứ đừng nói đến đi tập thể dục ở công viên. Thật kinh khủng mùi rác Đa Phước!

Tập Lái
23/8/16
10
5
3
34
Hay e bị xoang rồi ta, ko nghe mùi. Haha.
Trước bữa tối e hay ngồi uống bia mà ngán, 2 ly mà đã say bia + mùi rác.

ghe confirmed
Hạng B2
22/2/12
175
15
18
Số em hẩm hiu. Hôm 2 vợ chồng đang lang thang vào thăm thô rồi 1 đi không chở lại. Vì nghe cái mùi heo heo