Tập Lái
31/10/19
1
0
0
38
em chào các anh chị, em có khách cần tìm Nine South diện tích nhỏ, 7*17,5 nhà thô, hoặc có nội thất, hướng tây bắc, anh chị nào cần bán ib em với ah, em hỗ trợ anh chị dẫn khac

Hạng B2
28/9/13
141
165
43
Hiện có căn 7x20 nào giá tốt tốt ko nhỉ? Ai có inbox mình nha ☺️

Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
nhà bè được cái muốn tách thửa phải chia lô lớn trên 5m ngang, S80m2, đường phải từ 6m, nên quy hoạch (chưa) nát bét như quận 9

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.793
113
Sài Gòn
Tag anh chuột quại @JerryMouse cho ảnh tiếc chơi :D
Giờ đâu chả lên :), mình không đọc hết nhưng ý anh chắc là làm cái hầm chui Nguyễn Văn Linh nên giá dưới này tăng đúng hơm? Mình thấy nếu đúng thì tao lao hết sức, mới rào cái hàng rao chưa cắt cỏ nữa đã tăng giá lên mấy tỏi rồi, đợi nó cắt cỏ xong chắc tăng giá gấp đôi, 3 năm nữa thông chắc lên gấp 4, kaka, đùa thôi, giờ ông nào cũng tăng giá kịt trần, thấy cũng khoái mà tiền đâu mua, có vẻ mọi thứ đang dồn tổng lực để hớp ngụm không khí cuối cùng, sang năm sau rút óng tập thể :D

Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Giờ đâu chả lên :), mình không đọc hết nhưng ý anh chắc là làm cái hầm chui Nguyễn Văn Linh nên giá dưới này tăng đúng hơm? Mình thấy nếu đúng thì tao lao hết sức, mới rào cái hàng rao chưa cắt cỏ nữa đã tăng giá lên mấy tỏi rồi, đợi nó cắt cỏ xong chắc tăng giá gấp đôi, 3 năm nữa thông chắc lên gấp 4, kaka, đùa thôi, giờ ông nào cũng tăng giá kịt trần, thấy cũng khoái mà tiền đâu mua, có vẻ mọi thứ đang dồn tổng lực để hớp ngụm không khí cuối cùng, sang năm sau rút óng tập thể :D

dứoi nhà bè đất tăng nhanh quá em chưa kịp gom thêm đã tăng mấy line rồi, mà hạ tầng thì vẫn còn lởm khởm, không hiểu tiền ở đâu mà nhiều thế ?

Hạng B2
21/7/08
158
311
63
dứoi nhà bè đất tăng nhanh quá em chưa kịp gom thêm đã tăng mấy line rồi, mà hạ tầng thì vẫn còn lởm khởm, không hiểu tiền ở đâu mà nhiều thế ?
đừng mua bác, để sang năm như bác chuột nói nó sẽ rớt như giá trước đợt sốt rồi vào.
Em kiếm mua nên dìm haha

• Haha
Reactions: ngocquang19877