Hạng B1
20/9/15
51
157
33
42
Dạ. Không cần nhà gì Bác ạ. Tìm một miếng view ổn chút để dành vậy thôi. Mà không biết giá cả và khu vực nào tiềm năng.

Hạng B2
7/10/19
361
2.270
93
Dạ. Không cần nhà gì Bác ạ. Tìm một miếng view ổn chút để dành vậy thôi. Mà không biết giá cả và khu vực nào tiềm năng.
tiềm năng em chịu nhoen :D
a cứ lên ở vài ngày đi kiếm thì sẽ hợp lý hơn. Mua trung tâm TP bảo lộc thì diện tích chỉ tầm đc 200m2 chứ không đc đất rộng hơn.
cách trung tâm tầm 7~15km thì dễ tìm hơn.

Hạng D
30/9/19
1.509
5.166
113
Santa Ana
Thường mấy anh bảo cách trung tâm thì lấy mốc “trung tâm” là ở đâu thía :D .

Em thấy nhiều người rao cách trung tâm 3km, em đo thử trên google map từ đất rao đến vincom (em thường lấy mốc ở đây) toàn 4-5km :D

Chắc trung tâm của mỗi người mỗi khác :D

• Haha
Reactions: khoaitaySG
Hạng B2
3/1/08
323
822
93
www.kiennghiep.com
H này năm ngoái, e lên BL tìm đất, 500tr 1 sào cách trung tâm 6km, h thì gấp đôi cmnr :))
BL có gì mới mà lên dzu dzay anh? Cả năm nay không lên BL được...

Năm ngoái, mua 1 mảnh định dưỡng già, mà giờ nghe "lên gấp đôi", thấy cũng tâm tư :)

Sẵn nhờ các anh tư vấn, lô đất mình nằm ở đường Lý Thường Kiệt (cách chùa Trà #3km), #500m có 150m thổ cư... Khu phân lô khoảng 20 căn, nằm ngay sát mặt đường LTK... ==> Tiềm năng phát triển dân cư (hiện có lác đác Nhà thu mua nông sản), và kết nối Cao tốc (năm nào không biết, kkk), ổn không mấy anh?

Hạng B2
7/10/19
361
2.270
93
BL có gì mới mà lên dzu dzay anh? Cả năm nay không lên BL được...

Năm ngoái, mua 1 mảnh định dưỡng già, mà giờ nghe "lên gấp đôi", thấy cũng tâm tư :)

Sẵn nhờ các anh tư vấn, lô đất mình nằm ở đường Lý Thường Kiệt (cách chùa Trà #3km), #500m có 150m thổ cư... Khu phân lô khoảng 20 căn, nằm ngay sát mặt đường LTK... ==> Tiềm năng phát triển dân cư (hiện có lác đác Nhà thu mua nông sản), và kết nối Cao tốc (năm nào không biết, kkk), ổn không mấy anh?
lên xây dựng nghĩ dưỡng bán cafe đón đầu thôi anh :D

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng D
17/10/11
1.123
10.516
113
Thường mấy anh bảo cách trung tâm thì lấy mốc “trung tâm” là ở đâu thía :D .

Em thấy nhiều người rao cách trung tâm 3km, em đo thử trên google map từ đất rao đến vincom (em thường lấy mốc ở đây) toàn 4-5km :D

Chắc trung tâm của mỗi người mỗi khác :D
E tính trường TĐT vì thích cái rừng thông đằng sau

• Like
Reactions: HoangvietBL