Hạng B2
16/7/16
294
7.791
119
em cung dang quan tâm khu Bảo Lôc, bác có đất nông nghiệp/ vườn ở Bảo Lâm khong?

Dạ ko có đất bán anh. Như anh trên có nói, ko biết anh có rõ ko. Bảo Lâm ko phải Bảo Lộc nha anh. Bảo Lâm nó là 1 huyện có cái thị trấn nhỏ xíu là Lộc Thắng. Còn Bảo Lộc là 1 thành phố be bé. Hai cái này nằm sát nhau nhưng Bảo Lâm mới bắt đầu phát triển gần đây.

Nếu anh thực sự quan tâm thì chịu khó vi hành 1 chuyến anh. Đất nông nghiệp trên này thì nhiều lắm.

Hạng B2
16/7/16
294
7.791
119
em có đến đây rồi, mặt bằng cũng đc, khá bằng phẳng, đường nội bộ ok. Vị trí thì phải xem xét bác đầu tư lâu dài hay ko? Khi nào có cao tốc thì mới phất lên được. Giá thì em ko để ý vì ko phải gu của em, nhưng bữa đi theo đoàn thì cũng có mấy người mua.

Như anh @giangtechn có nói. Muốn thanh khoản nhanh thì nên chọn ngay vùng lõi của Bảo Lộc. Còn mấy khu dân cư mới kiểu này chủ đầu tư bán còn chưa hết hàng thì Fx khó bán lại lắm. Nếu để ở thì em nghĩ ko phù hợp vì đã về vùng này mà chui vào nhà phố 1xx m2 thì chắc không hợp khẩu vị đa số.

Khu đường Hà Giang và Hà Giang mở rộng quy hoạch khá đẹp, sát lõi trung tâm Bảo Lộc nhưng cả chục năm nay còn trống mênh mông. Mặc dù giá vẫn lên nhưng giao dịch [mình đoán] chắc là ít.

Theo quan điểm cá nhân của mình thì:

- Chọn vùng lõi của Bảo Lộc với diện tích nhỏ nếu coi đây chỉ đơn thuần là khoản đầu tư mua đi bán lại [tương đối] nhanh.

- Dạt ra ven mua đất rộng, đẹp nhất là ven mấy cái hồ, để đấy vừa là giữ tiền chờ thời vừa là để làm 1 căn nhà thứ 2 thỉnh thoảng đi về.

Tùy khẩu vị các anh.

Tập Lái
11/7/19
32
38
19
41
Như anh @giangtechn có nói. Muốn thanh khoản nhanh thì nên chọn ngay vùng lõi của Bảo Lộc. Còn mấy khu dân cư mới kiểu này chủ đầu tư bán còn chưa hết hàng thì Fx khó bán lại lắm. Nếu để ở thì em nghĩ ko phù hợp vì đã về vùng này mà chui vào nhà phố 1xx m2 thì chắc không hợp khẩu vị đa số.

Khu đường Hà Giang và Hà Giang mở rộng quy hoạch khá đẹp, sát lõi trung tâm Bảo Lộc nhưng cả chục năm nay còn trống mênh mông. Mặc dù giá vẫn lên nhưng giao dịch [mình đoán] chắc là ít.

Theo quan điểm cá nhân của mình thì:

- Chọn vùng lõi của Bảo Lộc với diện tích nhỏ nếu coi đây chỉ đơn thuần là khoản đầu tư mua đi bán lại [tương đối] nhanh.

- Dạt ra ven mua đất rộng, đẹp nhất là ven mấy cái hồ, để đấy vừa là giữ tiền chờ thời vừa là để làm 1 căn nhà thứ 2 thỉnh thoảng đi về.

Tùy khẩu vị các anh.

hôm trước em tính chiển chiêu 1 lô ở BL Capital, mà đến xem tận nơi thấy mưa đất chảy tùm lum nhìn kém nên thôi, thêm đợt rồi BL bị ngập, đèo sạt, có lẽ giá chung sẽ giảm.

8/8/16
1.734
2.891
113
Ba m hay đi B Lộc ,30-40 lần coi xây vườn 5-10 ha cho ng thân .Chủ cũng rất ít lên nghỉ vì lười đi
Chỉ có ng tphcm yêu rừng,sách ,ít giao lưu mới sống dc ở vườn các tỉnh

Hạng B2
17/6/19
471
276
63
em có đến đây rồi, mặt bằng cũng đc, khá bằng phẳng, đường nội bộ ok. Vị trí thì phải xem xét bác đầu tư lâu dài hay ko? Khi nào có cao tốc thì mới phất lên được. Giá thì em ko để ý vì ko phải gu của em, nhưng bữa đi theo đoàn thì cũng có mấy người mua.
Cảm ơn bác nhé.

Hạng D
22/8/16
2.236
22.812
113
Mình có 3 sào ở Lộc An, có 400m thổ cư. Phía sau suối to hữu tình lắm. 1 tỏi thương lượng nhẹ ae :)

Hạng D
22/8/16
2.236
22.812
113
Vậy là hàng xóm tương lai rồi. Nhà bác ở đó lun à.
Tui cuối tuần rồi lên nhà bà con, thấy đẹp quá nên cọc luôn. Tuần sau cầm ngân lượng lên chốt

• Like
Reactions: Tonny tran