Hạng B1
30/10/17
54
778
108
Em nghe người thân nói lên khu vực nằm trên trục đường từ Nha Trang đi Đà Lạt cắm dùi sau này đường đi phát triển mở rộng và khu này sẽ lên tốt.
Có bác nào ở đây hay cò khu này cho e ít ý kiến
Cảm ơn các bác.

Thông tin xoay quanh BĐS Bảo Lộc.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Nói thì tương lai thì chỗ mô chả đẹp vì vẽ ra viễn cảnh thì ai vẽ chả được. Quan trọng trong đầu tư là mình muốn chốt lời lúc nào?? 30 năm hay 1 năm hay 5 năm
Từ thời hạn đầu tư mong muốn của bản thân nó mới đến bước lựa SP. Các bác đầu tư mà chưa xác định rõ nhu cầu và kỳ hạn đầu tư thì chỉ có chết đến bị thương :D:D:D

12/10/07
2.646
10.496
113
Em nghe người thân nói lên khu vực nằm trên trục đường từ nha trang đi đà lạt cắm dùi sau này đường đi phát triển mở rộng và khu này sẽ lên tốt.
Cảm ơn các bác
Bác hỏi kỹ người thân coi tin tức có tin cậy không hay chỉ nói vu vơ vậy thôi? Kế hoạch của huyện/ tỉnh/ trung ương/... là đến thời điểm nào sẽ mở đường? Có tin tức đền bù đất đai chưa, có ngân sách rót xuống chưa...?

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B1
8/10/13
78
31
33
Em nghe người thân nói lên khu vực nằm trên trục đường từ nha trang đi đà lạt cắm dùi sau này đường đi phát triển mở rộng và khu này sẽ lên tốt.
Cảm ơn các bác
Nhà mình ở Đà Lạt nên biết chưa có kế hoạch mở đường gì phía bên đường đèo Nha Trang - Đà Lạt đâu. Chỉ có điều triển vọng của khu bên đó là có thật. Lý do là:
1. Diện tích đất rộng của Đà Lạt đã gần cạn, chỉ còn phía bên đó là đất có diện tích rộng, thích hợp với việc mở khu du lịch hoặc khu nghỉ dưỡng.
2. Chưa có kế hoạch mở rộng đường đèo nhưng đây là tuyến đường huyết mạch của Đà Lạt (bên cạnh quốc lộ 20). Do đó trong tương lai sớm muộn cũng phải làm lại tuyến đường này. Mua đất phía bên đường đèo Đà Lạt - Nha Trang là phương án để dành hợp lý rồi.

• Like
Reactions: bon-ba
12/10/07
2.646
10.496
113
Nhà mình ở Đà Lạt nên biết chưa có kế hoạch mở đường gì phía bên đường đèo Nha Trang - Đà Lạt đâu. Chỉ có điều triển vọng của khu bên đó là có thật. Lý do là:
1. Diện tích đất rộng của Đà Lạt đã gần cạn, chỉ còn phía bên đó là đất có diện tích rộng, thích hợp với việc mở khu du lịch hoặc khu nghỉ dưỡng.
2. Chưa có kế hoạch mở rộng đường đèo nhưng đây là tuyến đường huyết mạch của Đà Lạt (bên cạnh quốc lộ 20). Do đó trong tương lai sớm muộn cũng phải làm lại tuyến đường này. Mua đất phía bên đường đèo Đà Lạt - Nha Trang là phương án để dành hợp lý rồi.
Cũng phiêu lưu lắm, không ngon ăn đâu. Lý do là Lâm Đồng luôn bị cái tư tưởng cò con nó ám, làm cái gì cũng manh mún. Chục năm trước nghe cò vạc bàn râm ran chủ trương phát triển du lịch về hướng Suối Vàng, nay có gì không?

Đất đai ở hướng QL 27 đi Nha Trang này thì lại còn quá bao la, trong khi quy hoạch nhà nước chưa có gì, không thấy chấm thêm 1 cái tâm điểm mới nằm ở đâu mà chỉ toàn do "cò bảo thế".

Tiền dư mua quăng đó cho thằng Tèo mai mốt hưởng thì OK.

Hạng D
24/6/14
1.921
2.823
113
Sắp tới bên em có dự án ở trung tâm TP Bảo Lộc, cách QL20 tầm 3km. Bác nào quan tâm inbox em, sau này có thông tin em gửi ạ