Hạng B1
15/9/04
50
692
103
Lúc trước mình cảnh báo các anh nhào vô đâm thọt mình tá lả giờ sao rồi?

Hạng B2
11/3/17
153
908
103
Lúc trước mình cảnh báo các anh nhào vô đâm thọt mình tá lả giờ sao rồi?
Thì ra anh móc thớt cũ ríc này lên chỉ để chứng tỏ anh là người sáng suốt, không thèm chơi với crypto. Vậy thì có lẽ anh mừng hụt rồi, vì có những người như ... (ai đó) kiếm chục ngàn cả tháng qua chỉ nhờ short liên tục đấy.

• Like
Reactions: binhpx and bl3399
Hạng D
23/6/13
1.885
4.888
113
Thì ra anh móc thớt cũ ríc này lên chỉ để chứng tỏ anh là người sáng suốt, không thèm chơi với crypto. Vậy thì có lẽ anh mừng hụt rồi, vì có những người như ... (ai đó) kiếm chục ngàn cả tháng qua chỉ nhờ short liên tục đấy.
Do ảnh k biết Short thôi... vô bitmex.com thử đi, lời khẳm...
Cơ mà tui toàn long x50 nên mất 1 củ tỏi trong 6 lần Long, thua chủ yếu do x50 quá cao, cộng với đi ngược trend dù biết chắc trend, Ví dụ hôm trend hiện tại là giảm từ 6.6k xuống tầm 3.x k , tuy nhiên sau 2 lần giảm, hôm qua tui nghĩ nó sẽ k như bình thường mà phải dội nhẹ cái cho anh em ngạc nhiên sau đó mới down tiếp. Tiếc là ... mọi thứ trong coin nó đều đi theo cách thông thường,
Haiizzz

Hạng D
23/6/13
1.885
4.888
113
Theo dự đoán của mình nó sẽ giảm và giữ giá 1 thời gian dài...5-10 năm trước khi dội lên lại (có thể có vài đợt dội nhẹ trong 1- 3 năm)
HOẶC nó sẽ giữ mức giá bình thường không tăng (tầm 1-5k) và 1 alcoin khác xuất sắc thay thế và chiếm lĩnh thành đồng tiền chính thức trong tương lai.
Thế cho nên cứ từ mà vô...
Niềm tin đánh mất cần thời gian rất dài để quên lãng trước khi bình minh trỡ lại.

• Like
Reactions: Layana
Hạng B2
11/3/17
153
908
103
@thefarmer , mình chơi bittrex. Do tự viết tool để chơi nên có đủ đồ nghề, kể cả trailing stop, chắc cũng không kém những sàn khác là mấy, chỉ thua x5, x10, x50 thôi.

• Like
Reactions: Mexi and thefarmer
Hạng D
23/6/13
1.885
4.888
113
@thefarmer , mình chơi bittrex. Do tự viết tool để chơi nên có đủ đồ nghề, kể cả trailing stop, chắc cũng không kém những sàn khác là mấy, chỉ thua x5, x10, x50 thôi.
Vậy là dân chuyên nghiệp rồi ( mình dân lập trình từ xưa nhưng cũng chơi cho vui chứ k chuyên), nhưng chưa lao vô đòn bẩy x10 x50 thì chưa bị sa ngã đâu...haha.
Lúc thắng đc rồi thì vài trăm xem như rác : lúc đó nổi máu tham chỉ nghĩ hơn thua vài trăm k có nghĩa gì, thua vài trăm cũng k nghèo, thắng vài trăm k giàu nên chơi mạnh. X50. Cứ nghĩ đánh 1 củ mà x50 là hiểu rồi . Chỉ cần tăng 10% là đc x5. Hầu hết đoán trúng nhưng toàn bị thua do cái đuôi nó qua mức 2% là mất...

Hạng B2
11/3/17
153
908
103
Vậy là dân chuyên nghiệp rồi ( mình dân lập trình từ xưa nhưng cũng chơi cho vui chứ k chuyên), nhưng chưa lao vô đòn bẩy x10 x50 thì chưa bị sa ngã đâu...haha.
Lúc thắng đc rồi thì vài trăm xem như rác : lúc đó nổi máu tham chỉ nghĩ hơn thua vài trăm k có nghĩa gì, thua vài trăm cũng k nghèo, thắng vài trăm k giàu nên chơi mạnh. X50. Cứ nghĩ đánh 1 củ mà x50 là hiểu rồi . Chỉ cần tăng 10% là đc x5. Hầu hết đoán trúng nhưng toàn bị thua do cái đuôi nó qua mức 2% là mất...
Mình không phải dân chuyên nghiệp.
Nhiều tháng trước mình có chém gió với anh Nông dân ở 1 cái thớt BĐS nào đó, thấy anh nhắc tới crypto, chợt nhớ ra là mình cũng có tài khoản trên bittrex nên mớ máy để thử vài lệnh, ai dè được hơn ngàn. Đó, vậy là chính anh Nông dân kéo mình trở lại với Crypto chứ trước đó chỉ biết: buy-hodl-sell.
Còn tool thì cũng chả phải viết gì nhiều bởi nó có sẵn ấy mà (nodejs, API), chỉ tốn 1 con server chạy thôi (cũng của nhà làm ra).