Hạng C
1/6/11
538
176
43
Bác Phú báo giá là 10,5T đó bác, a e trong Oser được giảm giá đó bác.

Mai em gắn xong sẽ up hình để các bác xem.

Sau mấy ngày chờ đợi, đây là thành phẩm của bác Phú trên V2 của em, em rất hài lòng duy chỉ có 2 điều: (1) nếu màn hình full HD luôn thì quá tuyệt, (2) màu da không giống lắm với ghế, nhìn chung tay nghề bên bác Phú rất OK!

Thớt khoe Santa Fe 2014/15/16/17 độ đẽo, lên đời.

Hạng B1
12/3/14
79
51
18
Đúng là các bác dư tiền mà hông biết xài như thế nào, òe mịa tiền đó thì tèo đập vô mua con mẹc hay con bim luôn cho nó an toàn.

giờ thì em mới rõ sao bác phải dằn lòng viết .." lại một người nữa,nhưng mà thôi.." giờ em rất mong nghe cao kiến của bác tèo để ko cần cái : nhưng mà thoi , của bác nè .
p/s : em đag ở bên ...mua hay chờ santafe lúc này đó bác.

Hạng C
1/6/11
538
176
43
giờ thì em mới rõ sao bác phải dằn lòng viết .." lại một người nữa,nhưng mà thôi.." giờ em rất mong nghe cao kiến của bác tèo để ko cần cái : nhưng mà thoi , của bác nè .
p/s : em đag ở bên ...mua hay chờ santafe lúc này đó bác.

Em nói thiệt, bác thích thì bác cứ làm, tham khảo thì tham khảo, cuộc đời bác giao vô tay một người (dù biết hay không biết gì về xe) thì muôn đời bác chẳng bao giờ có được chiếc xe để hưỡng thụ đâu bác!! Bên Mer hay Bim cũng có khối thằng đang anti-Mer hoặc anti-Bim kìa bác!!
Vã lại bác mua để bác lái chứ để người khuyên bác lái à?

Hạng B1
12/3/14
79
51
18
Em nói thiệt, bác thích thì bác cứ làm, tham khảo thì tham khảo, cuộc đời bác giao vô tay một người (dù biết hay không biết gì về xe) thì muôn đời bác chẳng bao giờ có được chiếc xe để hưỡng thụ đâu bác!! Bên Mer hay Bim cũng có khối thằng đang anti-Mer hoặc anti-Bim kìa bác!!
Vã lại bác mua để bác lái chứ để người khuyên bác lái à?

em cũng nói thiệt rất cảm ơn bác . và em cũng bít , chắc gì mìh sống và sướng được 1 doi ..chu lam gi co duoc 2 doi hoac muon doi..keke.