Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Lúc này PC nghèo rồi phải đi xin xỏ nè các bác ơi!!!!:3dkhoc:
Số là vầy, bộ vỏ xe của PC trật lất thông số theo xe. Dunlop 175/70R13 mà vỏ còn rất mới sx tuần 48-12 > mới có 2 năm mấy à bỏ thì tiếc mà sắp tới ngày xét xe rồi. Thôi thì hỏi xin bác nào thay vỏ ra mà vỏ cũ còn khá khá thì cho PC xin nhé....ẹt..ẹt. về lắp vô đi xét xong tháo ra yêu cầu 'qua phà' là được rồi nhé. xin cám ơn. Sẳn mở thớt này Ae trong chi hội SuFC chúng mình có cần gì lặt vặt hoặc dư món gì không sài thì thẩy lên đây cho bác nào cần nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Lúc này PC nghèo rồi phải đi xin xỏ nè các bác ơi!!!!:3dkhoc:
Số là vầy, bộ vỏ xe của PC trật lất thông số theo xe. Dunlop 175/70R13 mà vỏ còn rất mới sx tuần 48-12 > mới có 2 năm mấy à bỏ thì tiếc mà sắp tới ngày xét xe rồi. Thôi thì hỏi xin bác nào thay vỏ ra mà vỏ cũ còn khá khá thì cho PC xin nhé....ẹt..ẹt. về lắp vô đi xét xong tháo ra yêu cầu 'qua phà' là được rồi nhé. xin cám ơn.
- chọc bác ra kiếm xe nào cùng loại vỏ + 4 cục gạch mấy tiếng xong trả lại nguyên trạng , nhanh thì ra bác phước :3dcuoigif::3ddanhdan::3dsoccer:

• Like
Reactions: gv
Hạng D
20/8/11
1.665
10.329
113
Bien Hoa-Dong Nai
xuống BH mượn anh Hungbienhoa đi bác, xong ra kcn bh đăng kiểm hay nhờ ford Dn đi đăng kiểm bác chỉ nhậu ngồi chờ okay là xách xe về thôi...quá hợp lý. Thấy sao bác anh hungbienhoa, dạo này lặn hơi sâu đấy

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
xuống BH mượn anh Hungbienhoa đi bác, xong ra kcn bh đăng kiểm hay nhờ ford Dn đi đăng kiểm bác chỉ nhậu ngồi chờ okay là xách xe về thôi...quá hợp lý. Thấy sao bác anh hungbienhoa, dạo này lặn hơi sâu đấy
Sáng kiến tiệt dời :3dgoidien::3duongbiahutthuoc: