Hạng D
22/1/19
4.015
6.574
113
Em này tính ra với giá 455 không rẻ nếu so với Accent bản AT thường (giá đang km k quá 500) mà lại kém rất nhiều thứ:
  • Động cơ yếu hơn 94 vs 100
  • Hộp số 4 cấp so với 6
  • Chật hơn do chiều dài cơ sở ngắn hơn 3cm
  • Ngoại hình xấu hơn khá nhiều
  • Thiếu cân bằng điện tử, cái này rất quan trọng không độ đc, tính riêng món này đã 25 củ rồi!
Chốt lại là phù hợp với người kinh phí hơi eo hẹp
đâu có bữa ăn nào là miễn phí đâu bác. Cắt đi cân bằng điện tử mà rẻ hơn đc 50tr thì cũng đáng suy nghĩ rồi. Accent hộp số 6 cấp nhưng trải nghiệm vận hành cũng không ngon lắm đâu. Ngoại hình xấu hay đẹp hơn thì tùy mắt mỗi người. Nhưng nói chung vẫn phụ thuộc nhiều ở trải nghiệm thực tế và chi phí nuôi sẽ quyết định chiếc xe có sống nổi không. Nên đợi nó ra mắt và bà con trải nghiệm đã ...

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
đâu có bữa ăn nào là miễn phí đâu bác. Cắt đi cân bằng điện tử mà rẻ hơn đc 50tr thì cũng đáng suy nghĩ rồi. Accent hộp số 6 cấp nhưng trải nghiệm vận hành cũng không ngon lắm đâu. Ngoại hình xấu hay đẹp hơn thì tùy mắt mỗi người. Nhưng nói chung vẫn phụ thuộc nhiều ở trải nghiệm thực tế và chi phí nuôi sẽ quyết định chiếc xe có sống nổi không. Nên đợi nó ra mắt và bà con trải nghiệm đã ...
Chi phí nuôi 1 con KiA thì quá dễ và lại rẽ hơn so với những hãng khac em đã đi. Một thanh niên đã đi RIO 30.000km cho hay :D.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
10/5/12
852
498
93
Giá cho 1 chiếc xe phân khúc B như vậy thì quá ngon, bù lại xe khá là xấu, thua xa người anh em và cũng là ông trùm trong phân khúc Accent.
Thực sự có gì đâu mà ngon bác, bác phải so thêm về option và hộp mấy cấp nữa, giờ ví dụ thằng accent nó cắt thêm ít option và nó làm thêm bản trang bị hộp số 4 cấp nữa giá nó cũng xuống bằng con này thôi.

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
24/8/07
1.660
2.695
113
Em này tính ra với giá 455 không rẻ nếu so với Accent bản AT thường (giá đang km k quá 500) mà lại kém rất nhiều thứ:
  • Động cơ yếu hơn 94 vs 100
  • Hộp số 4 cấp so với 6
  • Chật hơn do chiều dài cơ sở ngắn hơn 3cm
  • Ngoại hình xấu hơn khá nhiều
  • Thiếu cân bằng điện tử, cái này rất quan trọng không độ đc, tính riêng món này đã 25 củ rồi!
Chốt lại là phù hợp với người kinh phí hơi eo hẹp
Accent AT bản thường bác nói có cân bằng điện tử ko bác, full của Soluto 455 vẫn rẻ hơn 500 của Accent cả khúc mà ta, rồi những cái full của Soluto dc trang bị ngon ăn hơn cái Accent bản thường ko dc nêu dza, nhớ tới cái cảnh chồm ra chồm vô gập cái kính bằng tay thấy hài hài