Hạng D
14/8/16
1.867
2.261
113
39
Thế Fortuner bản cao nhất doanh số thế nào bác.
Doanh số chung của một mẫu xe không nói lên tất cả mà phải là doanh số từng biến thể của mẫu đó.
Doanh số Fortuner đóng góp bởi phần lớn biến thể thấp nhất của nó, chủ yếu là cho mảng dịch vụ.
Xe gia đình mà mua evr là 1 sai lầm lớn! Ngồi sau xe evr khá mệt, say xe! SUV chỉ để phụ vụ kinh doanh hoặc công ty mua đi công trình (mà khoảng đi công trình thì tủn ăn đứt), xe gia đình thì tầm tiền này quất con sedan hạng D hoặc mer đi cực kỳ êm ái và thoải mái. Đi xa cũng khoẻ!

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Xe gia đình mà mua evr là 1 sai lầm lớn! Ngồi sau xe evr khá mệt, say xe! SUV chỉ để phụ vụ kinh doanh hoặc công ty mua đi công trình (mà khoảng đi công trình thì tủn ăn đứt), xe gia đình thì tầm tiền này quất con sedan hạng D hoặc mer đi cực kỳ êm ái và thoải mái. Đi xa cũng khoẻ!
Có thể đúng về khoản ngồi hàng ghế cuối không thoải mái, nhưng cái cơ bản của SUV là ở chỗ đa dụng, đa dụng có nghĩa là có thể sử dụng cho nhiều mục đích nhưng không nhất thiết phải làm tốt nhất ở mỗi mục đích mà chỉ cần vừa đến khá.
Cũng chỉ vì lẽ đó mà doanh số SUV trên thế giới đều gia tăng đáng kể, dẫn đến việc các hãng xe siêu sang không thể đứng ngoài làm ngơ mà cũng phải nhảy vào cuộc chơi. Đến Rolls Royce mà còn phải bò đi làm SUV thì đủ hiểu thế nào rồi.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
2 con này chênh nhau 127 củ, 1 rừng công nghệ ko thể độ đẽo được

Tập Lái
28/7/18
8
6
3
29
Cũng khó, giờ so con 1 tỷ 4 với con 2 tỷ thì lại càng vô cmn lý

:eek::eek::eek::eek::eek: đù m'
Đâu có gì vô lý, chỉ là thay đổi dung tích động cơ chứ cơ bản nó vẫn là một có phải khác phiên bản đâu

So sánh kiểu gì vui vậy. Bản 2.2 titinium cũ sẽ chỉ so sánh vs bản titianium 180 mã lực mà h so sánh với bản cao nhất là sao. Chả hiểu viết bài càng ngày càng nhiều lỗi
Bộ chỉ nhìn tiêu đề và làm biếng không đọc hết từng chữ àh. Bài viết là so sánh 2 phiên bản có giá "gần gũi"...mắt mũi bị làm sao thế? :D

1/10/16
772
8.767
93
đèn trước HID lỗi thời, cụm đèn sau thì quá tầm thường và không cân xứng với thân hình cơ bắp của chiếc xe
từ model 2015 tới giờ mà vẫn chưa chịu thay đổi trong khi các hãng khác đang chạy đua hình thức bên ngoài

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/10/12
986
437
63
Ever rest e chưa đi chớ fortuner e lái từ sg đến bình phước nhức hết cả lưng .... nếu có mua e sẽ chọn everest hoặc santafe chứ con fortuner thì ko bao giờ ...

Tập Lái
19/8/18
6
3
3
41
Những ai lấy bản titanium một cầu chú ý nhé! Ford chỉ đưa ra giá chung chung chứ ko nói kỷ chi tiết bản này vì bản này có hai loại titanium+ và titanium thường khi giới thiệu thì titanium + nhưng ko nói giá bản này nhưng khi giao xe thì lại bản titanium thường mà giá thì vẩn giử nguyên.bản titanium+ vành 20inch củng khá đầy đủ còn bản thường 18inch

Hạng B1
29/8/18
50
6
8
30
Những ai lấy bản titanium một cầu chú ý nhé! Ford chỉ đưa ra giá chung chung chứ ko nói kỷ chi tiết bản này vì bản này có hai loại titanium+ và titanium thường khi giới thiệu thì titanium + nhưng ko nói giá bản này nhưng khi giao xe thì lại bản titanium thường mà giá thì vẩn giử nguyên.bản titanium+ vành 20inch củng khá đầy đủ còn bản thường 18inch
Bác cho em xin thông tin bác cọc ở đại lý nào và hình ảnh hợp đồng của bác qua inbox để em hỗ trợ nhé
Ford không bao giờ làm gì mập mờ để ảnh hưởng đến thương hiệu nha bác

Tập Lái
19/8/18
6
3
3
41
Bác cho em xin thông tin bác cọc ở đại lý nào và hình ảnh hợp đồng của bác qua inbox để em hỗ trợ nhé