Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Ma
Fortuner 2019 bản 2.4G số tự động máy dầu ko ngon hơn con này hả, ra giấy luôn chừng 1,25ty, bao lội nước các kiểu, với tình trạng giao thông hiện tại cứ mưa là ngập mưa là ngập thì Fortuner vẫn là vô địch trong tầm giá đố ai vượt mặt đc !
may dau va option cua Toy sao bang San 2019 duoc bac

Hạng D
4/9/06
2.274
21.553
113
Đâu riêng ngọc an đâu pác. Sale huynhdai thì chảnh như nhau. Pác vào chỉ cần chê 1 điểm nào trên xe là méo muốn tiếp.
nhân vien sale: huynhdai, ford, niss chúng bán hàng như méo cần khách mua, kiểu như mày mua thì mua không mua đi chỗ khác chơi. Thậm chí sale niss còn bảo qua mua xe toy cho lành!
hon, toy, kia, mazda đào tạo sale tốt hơn hẳn mấy hãng khác! Đặt biệt là toy, đi bất kỳ đại lý nào dù xe toy bán tốt nhưng nhân viên rất biết chiều khách.
Chuẩn...đợt mình đi xem Kona, sale chửi chạy mất dép lun

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Anh, và 1 số người trên đây, phân của người Nhật luôn thúi hơn phân của người Hàn!
Bẩn, và thiếu văn hóa.
Mùi khí thải là thực tế, đi xe máy dừng đèn đỏ sau xe Fortuner G và Santa Fe máy dầu sẽ biết. Cái này chả liên quan đến Hàn hay Nhật. Xe tải Hyundai và Kia xả ra mùi rất hôi nhưng xe bán tải của Mitsubishi đỡ hôi hơn. Có lẽ động cơ đời cũ đốt ko triệt để, hoặc khử lưu huỳnh kém.

Hạng C
24/2/07
849
2.355
93
48
Bẩn, và thiếu văn hóa.
Mùi khí thải là thực tế, đi xe máy dừng đèn đỏ sau xe Fortuner G và Santa Fe máy dầu sẽ biết. Cái này chả liên quan đến Hàn hay Nhật. Xe tải Hyundai và Kia xả ra mùi rất hôi nhưng xe bán tải của Mitsubishi đỡ hôi hơn. Có lẽ động cơ đời cũ đốt ko triệt để, hoặc khử lưu huỳnh kém.
Động cơ dầu Fortuner đúng là rất hôi luôn.

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Hino là hino bác nhé, chả liên quan gì đến toy cả "hoặc e ko biết thì mời bác chỉ giáo"
E cũng ko hề định kiến toy nhé. Altis, camry, fortuner e thấy đều ngon chỉ điều giá chát quá thôi.
Google miễn phí nha.

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Con Mit Out không có 1 tý gì để so với con này đâu bác. 2 phiên bản full nhất so với nhau thì co Mit Out phải rẻ hơn tầm 300tr mới đúng.
Sure là nó ko bằng santafe nhưng mà 200tr để lên 1 đống option + 30 mã thì hơi uổng bác, đôi khi ko dùng hết. Còn nếu xé về ngoại thất thì mình thấy 2 con same same, mà nhiều người quan trọng ngoại thất hơn option bác

Hạng C
24/2/07
849
2.355
93
48
Tùy nhu cầu mà bác. Có khi bản full nó đắt gần gấp đôi bản base vì mấy cái option và thêm ít mã.
Nếu so như vậy em thấy nhiều con xe khác hơn 2 tỷ cũng còn kém con Santafe bản full này.

Tập Lái
11/1/19
1
1
6
78
Xem phim Hàn Quốc rồi, em không thích Hàn Xẻng. Đi xe lắp ráp trong nước rồi, em sợ mấy động tác ăn bớt của mấy chú nhà mình lắm rồi. Anh Tạch anh ấy còn có ý kiến phê bình. Thôi thì cứ chọn đại cái CRV lắp ráp Thái có tí ngoại xem thế nào, có phần yên tâm hơn 1 chút, mặc dù mấy anh Thái cũng hay chơi bửn lắm.

Tập Lái
12/3/15
40
70
18
50
Thế bác có biết Mer vs Volvo đều có làm xe tải ????

Thế 2 thương hiệu bác nói nó có những thương hiệu con để đảm nhiệm từng phân khúc kg? Vì thế, đành phải sử dụng thương hiệu chính là Volvo hay Mer để sx thôi. Post của tôi chỉ muốn reply lại ý kiến khẳng định Toyota kg làm xe tải thôi bác. Ý tôi muốn nói phân khúc xe tải Toyota đã có thương hiệu con: Hino, Daihatsu và Isuzu đảm nhiệm rồi.