Các bác chọn mẫu sedan hạng C nào?

• Honda Civic

Bình chọn: 84 35,3%
  • Hyundai Elantra Sport

Bình chọn: 94 39,5%
  • Ford Focus

Bình chọn: 60 25,2%

• Total voters
    238
Hạng B1
19/7/17
50
11
8
39
Chúc mừng anh có nhiều xe mới . hãy vui với lựa chọn của anh đi . mình đâu phải sale hay kẻ thù của ford mà rảnh ra đi dìm xe của họ . mình ráng ngồi chờ ngày ang mua chiếc ford titanium về chạy xem nó êm thế nào, chứ thằng sale bán focus là nó công nhận dòng ford focus hiện tại ồn hơn đời cũ đó .
Anh chê mình cãi cố thì từ đầu anh đừng vác con S ra quăng, cách nói của anh cũng đâu có thể hiện thiện chí xây dựng . doanh số bán hàng luôn thể hiện rõ năng lực của chiếc xe , anh có thể chê rằng mấy ngàn thằng kia ngu thiệt, chỉ có mình khôn thôi .
Trong bài này focus còn ít người chọn hơn civic, hyundai elantra, vậy nếu thêm mazda, kia vào thì focus đi về đâu . chắc lại người ta ngu hoặc chỉ giỏi chém gió .
Ồ bác nói hay nhĩ ông sale nào mà dám chê xe focus bác lôi đầu ra hộ em xem nào, khách hàng còn chưa chê ở đó mà sale chê:cool:. Đừng nói suôn bác, vios êm nên doanh số bán hàng cao hữ, nói vậy đủ hiểu rồi :D:Dthôi nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/4/17
131
102
58
29
Chúc mừng anh có nhiều xe mới . hãy vui với lựa chọn của anh đi . mình đâu phải sale hay kẻ thù của ford mà rảnh ra đi dìm xe của họ . mình ráng ngồi chờ ngày ang mua chiếc ford titanium về chạy xem nó êm thế nào, chứ thằng sale bán focus là nó công nhận dòng ford focus hiện tại ồn hơn đời cũ đó .
Anh chê mình cãi cố thì từ đầu anh đừng vác con S ra quăng, cách nói của anh cũng đâu có thể hiện thiện chí xây dựng . doanh số bán hàng luôn thể hiện rõ năng lực của chiếc xe , anh có thể chê rằng mấy ngàn thằng kia ngu thiệt, chỉ có mình khôn thôi .
Trong bài này focus còn ít người chọn hơn civic, hyundai elantra, vậy nếu thêm mazda, kia vào thì focus đi về đâu . chắc lại người ta ngu hoặc chỉ giỏi chém gió .
Bác cho em xin sđt với tên của bác sale nào nói Focus hiện tại ồn đi, thông báo lên công ty đuổi thẳng cổ.

Hạng B2
4/5/10
409
177
43
El chạy tốc độ cao, vào cua gấp, đường xấu khung gầm thua 2 thằng kia khá nhiều.

Tập Lái
24/5/18
2
0
1
43
Chọn xe vì thông số là 1 cách. Cách thứ 2 là trải nghiệm lái thực tế. Poll này vớ vẩn quá :(

Tập Lái
24/9/18
16
9
3
35
Nó vô địch rồi bác!!
Em lội hết mười mấy trang của thớt này, thì hơn phân nửa là có người nói Focus ồn hơn em Vios nên có hơi đắn đo nên hỏi lại mấy bác là có em dòng C nào ít ồn hơn Focus không.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.127
113
Em lội hết mười mấy trang của thớt này, thì hơn phân nửa là có người nói Focus ồn hơn em Vios nên có hơi đắn đo nên hỏi lại mấy bác là có em dòng C nào ít ồn hơn Focus không.
Nhà em có đủ elantra, city, vios. Em chạy focus vài hôm thấy đằm chắc nhất. Cách âm tốt.

• Like
Reactions: rockidit